ให้เช่าโกดังพื้นที่ 300-360 ตารางเมตร ถนนรังสิต-ปทุมธานี บ้านกลาง, ปทุมธานี
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿40,000 /เดือน
บาท360
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ให้เช่าโกดังพื้นที่ 300-360 ตารางเมตร ถนนรังสิต-ปทุมธานี บ้านกลาง
รหัสC7161 ให้เช่าโกดังพื้นที่ 300-360 ตารางเมตร ถนนรังสิต-ปทุมธานี บ้านกลาง
**ให้เช่า**
ราคาเช่า 40,000 บาท/เดือน (360 ตารางเมตร)
ราคาเช่า 42,000 บาท/เดือน (300 ตารางเมตร)
สนใจติดต่อสอบถาม
โทร : 0***** คิท
Line id : candy.456
Line Add Friend : www.h*****
โทร : 0***** ต้น
Line*******
Line Add Friend : www.h*****
โกดังพร้อมออฟฟิศ ถนนรังสิต-ปทุมธานี บ้านกลาง
พื้นที่ 300-360 ตารางเมตร
ห้องน้ำหลังละ 1 ห้อง
เหมาะทำเป็นที่เก็บสินค้า คลิงสินค้า
ราคาเช่า 40,000 บาท/เดือน (360 ตารางเมตร)
ราคาเช่า 42,000 บาท/เดือน (300 ตารางเมตร)
ที่ตั้ง : ตำบลบ้านกลาง อำเภอเมืองปทุมธานี ปทุมธานี 12000
**ให้เช่า**
ราคาเช่า 40,000 บาท/เดือน (360 ตารางเมตร)
ราคาเช่า 42,000 บาท/เดือน (300 ตารางเมตร)
สนใจติดต่อสอบถาม
โทร : 0***** คิท
Line id : candy.456
Line Add Friend : www.h*****
โทร : 0***** ต้น
Line*******
Line Add Friend : www.h*****
โกดังพร้อมออฟฟิศ ถนนรังสิต-ปทุมธานี บ้านกลาง
พื้นที่ 300-360 ตารางเมตร
ห้องน้ำหลังละ 1 ห้อง
เหมาะทำเป็นที่เก็บสินค้า คลิงสินค้า
ราคาเช่า 40,000 บาท/เดือน (360 ตารางเมตร)
ราคาเช่า 42,000 บาท/เดือน (300 ตารางเมตร)
ที่ตั้ง : ตำบลบ้านกลาง อำเภอเมืองปทุมธานี ปทุมธานี 12000
สิ่งอำนวยความสะดวก
ลานจอดรถ
ความสะดวกโดยรอบ
ที่จอดรถ
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต ให้เช่าโกดังพื้นที่ 300-360 ตารางเมตร ถนนรังสิต-ปทุมธานี บ้านกลาง มีห้องนอนจำนวน 0 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 0 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต ให้เช่าโกดังพื้นที่ 300-360 ตารางเมตร ถนนรังสิต-ปทุมธานี บ้านกลาง อยู่ที่ ฿40,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต ให้เช่าโกดังพื้นที่ 300-360 ตารางเมตร ถนนรังสิต-ปทุมธานี บ้านกลาง อยู่ที่ ฿111.11 / ตารางเมตร.
ให้เช่าโกดังพื้นที่ 300-360 ตารางเมตร ถนนรังสิต-ปทุมธานี บ้านกลาง ตั้งอยูู่ที่ บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี บ้านกลาง เมืองปทุมธานี ปทุมธานี.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต ให้เช่าโกดังพื้นที่ 300-360 ตารางเมตร ถนนรังสิต-ปทุมธานี บ้านกลาง อยู่ที่ 360 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ บ้านกลาง
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าโกดัง-โรงงาน