ให้เช่า ทาวน์โฮม 4 ห้องนอน จดทะเบียนบริษัทได้ ใกล้ BTS ปุณณวิถี (SPSSR206), กรุงเทพ
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
฿55,000 /เดือน
บาท4
ห้องนอน
5
ห้องน้ำ
230
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)
1 ม (1 นาที) จาก E11 ปุณณวิถี

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ให้เช่า ทาวน์โฮม 4 ห้องนอน จดทะเบียนบริษัทได้ ใกล้ Bts ปุณณวิถี
ให้เช่า ทาวน์โฮม 4 ห้องนอน จดทะเบียนบริษัทได้ ใกล้ BTS ปุณณวิถี (SPSSR206)
ราคาค่าเช่า 55,000 บาท/เดือน
สัญญา 1 ปี เงินประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
เลี้ยงสัตว์ได้ , จดทะเบียนบริษัทได้
- ทาวน์โฮม 3 ชั้น
- พื้นที่ใช้สอย 230 ตร.ม.
- 4 ห้องนอน
- 5 ห้องน้ำ
- 2 ที่จอดรถ
สถานที่ใกล้เคียง
- ใกล้ Convent of the Holy Infant Jesus School
- true digital park
- Cloud 11 (กำลังสร้าง)
- Seacon ศรีนครินทร์
- Central Bangna
For Rent: 4-Bedroom Townhome, Company registration allowed, near BTS Punnawithi (SPSSR206)
Rental Price: 55,000 THB/month
Terms: 1-year contract | 2-month security deposit | 1-month advance payment
Pets allowed , Company registration allowed
Property Details:
3-storey townhome
Usable area: 230 sq.m.
- 4 bedrooms
- 5 bathrooms
- Parking for 2 cars
Nearby Locations:
- Convent of the Holy Infant Jesus School
- True Digital Park
- Cloud 11 (under construction)
- Seacon Square Srinakarin
- Central Bangna
นัดหมายเข้าชม หรือ ต้องการข้อมูลเพิ่มเติม
สามารถติดต่อสอบถามได้เลยค่ะ :
For more information or make appointment please contact :
Contact : Khun Poon
Mobile : 0*****
Office : 0*****
Add line ID : iiipoon
แอดไลน์ คลิ๊ก : www.h*****
E-mail : p*****@*****
Page : www.f*****
Website : www.w*****
Line OA : @property.thailand (@prefix)
Or click : www.h*****
รับฝากขาย-เช่าอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด (บ้าน คอนโด ที่ดิน โฮมออฟฟิศ พื้นที่สำนักงาน โรงงาน โกดัง)
ราคาค่าเช่า 55,000 บาท/เดือน
สัญญา 1 ปี เงินประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
เลี้ยงสัตว์ได้ , จดทะเบียนบริษัทได้
- ทาวน์โฮม 3 ชั้น
- พื้นที่ใช้สอย 230 ตร.ม.
- 4 ห้องนอน
- 5 ห้องน้ำ
- 2 ที่จอดรถ
สถานที่ใกล้เคียง
- ใกล้ Convent of the Holy Infant Jesus School
- true digital park
- Cloud 11 (กำลังสร้าง)
- Seacon ศรีนครินทร์
- Central Bangna
Rental Price: 55,000 THB/month
Pets allowed , Company registration allowed
Property Details:
3-storey townhome
Usable area: 230 sq.m.
- 4 bedrooms
- 5 bathrooms
- Parking for 2 cars
Nearby Locations:
- Convent of the Holy Infant Jesus School
- True Digital Park
- Cloud 11 (under construction)
- Seacon Square Srinakarin
- Central Bangna
นัดหมายเข้าชม หรือ ต้องการข้อมูลเพิ่มเติม
สามารถติดต่อสอบถามได้เลยค่ะ :
For more information or make appointment please contact :
Contact : Khun Poon
Mobile : 0*****
Office : 0*****
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต ให้เช่า ทาวน์โฮม 4 ห้องนอน จดทะเบียนบริษัทได้ ใกล้ BTS ปุณณวิถี (SPSSR206) มีห้องนอนจำนวน 4 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 5 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต ให้เช่า ทาวน์โฮม 4 ห้องนอน จดทะเบียนบริษัทได้ ใกล้ BTS ปุณณวิถี (SPSSR206) อยู่ที่ ฿55,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต ให้เช่า ทาวน์โฮม 4 ห้องนอน จดทะเบียนบริษัทได้ ใกล้ BTS ปุณณวิถี (SPSSR206) อยู่ที่ ฿239.13 / ตารางเมตร.
ให้เช่า ทาวน์โฮม 4 ห้องนอน จดทะเบียนบริษัทได้ ใกล้ BTS ปุณณวิถี (SPSSR206) ตั้งอยูู่ที่ บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ บางจาก พระโขนง กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต ให้เช่า ทาวน์โฮม 4 ห้องนอน จดทะเบียนบริษัทได้ ใกล้ BTS ปุณณวิถี (SPSSR206) อยู่ที่ 230 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ บางจาก
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์