168 สุขุมวิท 36 : 168 สุขุมวิท 36, กรุงเทพ

168 ซอย สุขุมวิท 36, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

฿36,000 /เดือน

บาท

ห้องนอน

1

ห้องนอน

ห้องน้ำ

1

ห้องน้ำ

ตร.ม.

48.57

ตร.ม.

790 ม (9 นาที) จาก E6 ทองหล่อ

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ 2562
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 20 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500303331
ruler-o
พื้นที่ชั้น 49 ตร.ม.

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

49 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่า ใน

คอนโด สวยงาม พร้อมเช่า 1 ห้องนอน พื้นที่ 48.57 ตร.ม. ราคา 36,000 บาท ตกแต่ง ครบครัน เหมาะ สำหรับ การอยู่อาศัย และ การลงทุน มีสิ่งอำนวยความสะดวก ครบครัน ที่จอดรถ และ รปภ ตลอด 24 ชั่วโมง ราคา ดีมาก

security-access-control-o

รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

parking-o

ลานจอดรถ

168 สุขุมวิท 36 : 168 สุขุมวิท 36, กรุงเทพ

Project Image
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต 168 สุขุมวิท 36 : 168 สุขุมวิท 36 มีห้องนอนจำนวน 1 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 1 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต 168 สุขุมวิท 36 : 168 สุขุมวิท 36 อยู่ที่ ฿36,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต 168 สุขุมวิท 36 : 168 สุขุมวิท 36 อยู่ที่ ฿741.20 / ตารางเมตร.
168 สุขุมวิท 36 : 168 สุขุมวิท 36 ตั้งอยูู่ที่ 168 ซอย สุขุมวิท 36, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ คลองตัน คลองเตย กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต 168 สุขุมวิท 36 : 168 สุขุมวิท 36 อยู่ที่ 49 ตร.ม..