41000, อุดรธานี

หมากแข้ง, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี

฿20,000 /เดือน

บาท

ห้องนอน

4

ห้องนอน

ห้องน้ำ

3

ห้องน้ำ

ตร.วา (ขนาดที่ดิน)

90

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 13 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 11297125
ruler-o
พื้นที่ชั้น 280 ตร.ม.
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 360 ตร.ม. / 90 ตร.วา

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

บ้านว่างให้เช่า หลังใหญ่มาก 4 ห้องนอน

บ้านในโครงการว่างให้เช่า บ้านหลังใหญ่มาก จอดรถได้ 4-6 คัน พื้นที่บ้าน 90 ตร.ว.
4ห้องนอน (ชั้นบน 3 ห้อง, ชั้นล่าง 1 ห้อง)
3ห้องน้ำ (ชั้นบน 2 ห้อง, ชั้นล่าง 1 ห้อง)
1ห้องครัว
ราคาเช่า 20,000 บาท / เดือน

ลงเฟอร์นิเจอร์ใหม่จาก index ทั้งหลัง
- แอร์ 3 เครื่อง ในห้องนอน
- เครื่องทำน้ำอุ่น 3
- เตียง 3 ห้อง
- ตู้เสื้อผ้า+โต๊ะแป้ง 2 ห้อง
- ชุดครัวสำเร็จ
- เตาแก๊ส ถังแก๊ส
- ตู้เย็น
- เครื่องซักผ้า
- ชุดโต๊ะทำงาน เก้าอี้4
- ตู้บาร์
- ชุดโซฟา โต๊ะรับแขก
- ราวตากผ้า
- พัดลมติดผนัง
- ปั้มน้ำ แทงค์น้ำ
--------------------------------------------

เฟอร์นิเจอร์ในห้องรับแขก

การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต 41000 มีห้องนอนจำนวน 4 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 3 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต 41000 อยู่ที่ ฿20,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต 41000 อยู่ที่ ฿55.56 / ตารางเมตร.
41000 ตั้งอยูู่ที่ หมากแข้ง, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี หมากแข้ง เมืองอุดรธานี อุดรธานี.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต 41000 อยู่ที่ 280 ตร.ม..