Aspire Itsaraphap Station : แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น, กรุงเทพ

วัดอรุณ, บางกอกใหญ่, กรุงเทพ

฿16,500 /เดือน

บาท

ห้องนอน

1

ห้องนอน

ห้องน้ำ

1

ห้องน้ำ

ตร.ม.

29

ตร.ม.

630 ม (8 นาที) จาก BL32 อิสรภาพ

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ 2569
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 13 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500306150
ruler-o
พื้นที่ชั้น 29 ตร.ม.

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

คุ้มสุดในโครงการ Aspire Itsaraphap Station 29 ตร.ม.

ให้เช่า คอนโด | คุ้มสุดในโครงการ “ASPIRE Itsaraphap Station” 29 ตร.ม. ใกล้ MRT อิสรภาพ

โครงการ : ASPIRE Itsaraphap Station
ราคาให้เช่า : 16,500 บาท/เดือน
พื้นที่ : 29 ตร.ม.
จำนวนห้อง : 1 ห้องนอน , 1 ห้องน้ำ
ชั้น : 4
จำนวนชั้นทั้งหมด : 8 ชั้น
วิว : เมือง
ผู้พัฒนาโครงการ : AP Thailand

**จุดเด่น**
ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพในย่านธนบุรี ใกล้ MRT (อิสรภาพ) เพียงแค่ 450 ม. หรือจะใช้รถส่วนตัว จุดขึ้นทางด่วนเพียงไม่กี่นาที และยังอยู่ใกล้กับแหล่งช็อปปิ้ง ไลฟ์สไตล์ ร้านอาหาร มีให้เลือกค่อนข้างหลากหลาย

**สถานที่ใกล้เคียง**
- MRT อิสรภาพ : 450 ม.
- มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี : 1.2 กม.
- มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา : 1.3 กม.
- บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ อิสรภาพ : 1.6 กม.
- โรงพยาบาลกรุงธน 1.8 กม.

**เงื่อนไขการเช่า**
- สัญญาเช่า 1 ปีขึ้นไป
- ประกันห้อง 2 เดือน (มัดจำ)
- ค่าเช่าห้องล่วงหน้า 1 เดือน

พิกัด : www.h*****

สนใจสอบถามเพิ่มเติม (K.บุ๋น)
- Line Official Account (มี @) : @rbdc
- Tel : 0*****
- WhatsApp : 0*****

ระเบียงดาดฟ้า

Aspire Itsaraphap Station : แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น, กรุงเทพ

Project Image

Aspire Itsaraphap Station (แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น) คอนโด Low Rise 5 ชั้นและ 8 ชั้น จาก AP ทำเลใกล้ MRT อิสรภาพ 400 m. ในราคาเริ่มต้น 2.60 ล้านบาท เราลิส Highlights ที่น่าสนใจไว้ให้เรียบร้อย จะมีอะไรบ้างไปชมกันเลยค่ะ ใกล้รถไฟฟ้า : ประมาณ 400 m. จากสถานีรถไฟฟ้าสายสีน้ำเงินสถานีอิสรภาพ ถือว่าอยู่ในระยะเดินไหว ทำให้เดินทางไปไหนมาไหนสะดวกมากๆเลยค่ะ ใกล้ท่าเรือ : เป็นอีกหนึ่งตัวเลือกในการเดินทาง ที่อยู่ห่างจากโครงการประมาณ 750 m. มีทั้งเรือด่วนเจ้าพระยาและเรือข้ามฟาก ทำให้ไปฝั่งพระนครและไปสถานที่อื่นๆเรียบแม่น้ำได้ง่ายขึ้น ไม่ไกลจากสถานศึกษาชื่อดังหลายแห่ง : ในละแวก 3 km. มีโรงเรียนชื่อดังอยู่หลายแห่งเช่น โรงเรียนทวีธาภิเศกและโรงเรียนศึกษานารี ผู้ปกครองสามารถไปรับ-ส่งได้สบายๆ Sky Facility : เนื่องจากพื้นที่บริเวณนี้อยู่ในเขตเมืองเก่า ซึ่งโครงการอยู่พ้นอณาเขตพอดีทำให้เราเห็นวิววัดอรุณฯแบบไม่มี อาคารสูงมาบดบังเลยค่ะ มีห้องหน้ากว้างให้เลือกทุก Type : ได้แสงสว่างทั่วทั้งห้อง ห้องจึงดูโปร่งโล่งมากขึ้น

ดูรายละเอียดโครงการ
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Aspire Itsaraphap Station : แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น มีห้องนอนจำนวน 1 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 1 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Aspire Itsaraphap Station : แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น อยู่ที่ ฿16,500 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Aspire Itsaraphap Station : แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น อยู่ที่ ฿568.97 / ตารางเมตร.
Aspire Itsaraphap Station : แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น ตั้งอยูู่ที่ วัดอรุณ, บางกอกใหญ่, กรุงเทพ วัดอรุณ บางกอกใหญ่ กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Aspire Itsaraphap Station : แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น อยู่ที่ 29 ตร.ม..