Baan Klang Muang Sathorn-Taksin 2 : บ้านกลางเมือง สาทร-ตากสิน 2, กรุงเทพ
ถนนกัลปพฤกษ์, บางค้อ, จอมทอง, กรุงเทพ
฿32,000 /เดือน
บาท3
ห้องนอน
3
ห้องน้ำ
150
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)
1.3 กม (16 นาที) จาก S11 วุฒากาศ

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ให้เช่า บ้านกลางเมือง สาทร-ตากสิน 2 ราคา 32,000 บาท/เดือน
ให้เช่า บ้านกลางเมือง สาทร-ตากสิน 2
TH-000861
ราคา 32,000 บาท/เดือน
ขนาดที่ดิน 20 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 150 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่
จุดเด่น: บรรยากาศร่มรื่น คลับเฮ้าส์ เดินทางสะดวก
มัดจำ 1 เดือน / ประกันความเสียหาย 2 เดือน
TH-000861
ราคา 32,000 บาท/เดือน
เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่
จุดเด่น: บรรยากาศร่มรื่น คลับเฮ้าส์ เดินทางสะดวก
มัดจำ 1 เดือน / ประกันความเสียหาย 2 เดือน
สิ่งอำนวยความสะดวก
เครื่องดูดควันจากเตา
เครื่องปรับอากาศ
ห้องนอน
ความสะดวกโดยรอบ
กล้องวงจรปิด
คลับเฮ้าส์
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
สระว่ายน้ำ

อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Baan Klang Muang Sathorn-Taksin 2 : บ้านกลางเมือง สาทร-ตากสิน 2 มีห้องนอนจำนวน 3 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 3 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Baan Klang Muang Sathorn-Taksin 2 : บ้านกลางเมือง สาทร-ตากสิน 2 อยู่ที่ ฿32,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Baan Klang Muang Sathorn-Taksin 2 : บ้านกลางเมือง สาทร-ตากสิน 2 อยู่ที่ ฿213.33 / ตารางเมตร.
Baan Klang Muang Sathorn-Taksin 2 : บ้านกลางเมือง สาทร-ตากสิน 2 ตั้งอยูู่ที่ ถนนกัลปพฤกษ์, บางค้อ, จอมทอง, กรุงเทพ บางค้อ จอมทอง กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Baan Klang Muang Sathorn-Taksin 2 : บ้านกลางเมือง สาทร-ตากสิน 2 อยู่ที่ 150 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ บางค้อ
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้