Baan Klang Muang Urbanion Srinakarin : บ้านกลางเมือง เออร์บาเนี่ยน ศรีนครินทร์, กรุงเทพ
ซอยศรีนครินทร์ 46, หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ
฿34,000 /เดือน
ต่อรองได้3+2
ห้องนอน
4
ห้องน้ำ
180
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)
590 ม (7 นาที) จาก YL16 ศรีอุดม

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ให้เช่าด่วน ทาวน์โฮม3ชั้นเยื้องพาราไดซ์พาร์ค แต่งครบ เพียง34,000.-/ด.
ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น บ้านกลางเมืองเออร์บาเนียน ศรีนครินทร์ 46/1 ตรงข้ามพาราไดซ์ พาร์ค
บ้านตกแต่งสวย ใหม่ เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ 3 นอน, 4 น้ำ 2 นั่งเล่น เยื้องห้างพาราไดซ์ พาร์ค ศรีนครินทร์ ใกล้รถไฟฟ้าสถานีสวนหลวง ร9 ใกล้ทางด่วน ใกล้ห้าง
รายละเอียดเพิ่มเติม :
ทาวน์โฮม 3 ชั้น ขนาด 24 ตร.ว. 180 ตร.ม.
o โครงการ : บ้านกลางเมือง เออบาเนี่ยน ศรีนครินทร์ 46/1
o จำนวน : 3 นอน 4 น้ำ 2 นั่งเล่น ครัวไทย ครัวฝรั่ง
o สิ่งอำนวยความสะดวกภายในบ้าน
- แอร์ 5 ตัว , ทีวี, เครื่องทำน้ำอุ่น ตู้เย็น, ไมโครเวฟ
- เตียง 6 ฟุต, ตู้เสื้อผ้า, โซฟา, โต้ะทานอาหาร
มัดจำ : 2 เดือน
ล่วงหน้า : 1 เดือน
ค่าเช่า : 34,000 บาท/เดือน
===============
สถานที่ใกล้เคียง
o เซ็นทรัลบางนา
o ซีคอนสแควร์
o พาราไดซ์พาร์ค
o รร นานาชาติ ICS, เบิร์คลีย์, คอนคอร์เดียน ฯลฯ
===============
พิกัด
www.h*****
สนใจติดต่อ:
Tel 0***** คุณจินนี่
LINE : @809mkrom
#รับฝากขาย เช่า บ้าน อสังหาฯ ทุกชนิด #บ้านเช่าใกล้ห้าง #บ้านเช่าติดรถไฟฟ้า #AP #เอพี
รายละเอียดเพิ่มเติม :
ทาวน์โฮม 3 ชั้น ขนาด 24 ตร.ว. 180 ตร.ม.
o โครงการ : บ้านกลางเมือง เออบาเนี่ยน ศรีนครินทร์ 46/1
o จำนวน : 3 นอน 4 น้ำ 2 นั่งเล่น ครัวไทย ครัวฝรั่ง
o สิ่งอำนวยความสะดวกภายในบ้าน
- แอร์ 5 ตัว , ทีวี, เครื่องทำน้ำอุ่น ตู้เย็น, ไมโครเวฟ
- เตียง 6 ฟุต, ตู้เสื้อผ้า, โซฟา, โต้ะทานอาหาร
มัดจำ : 2 เดือน
ล่วงหน้า : 1 เดือน
ค่าเช่า : 34,000 บาท/เดือน
===============
สถานที่ใกล้เคียง
o เซ็นทรัลบางนา
o ซีคอนสแควร์
o พาราไดซ์พาร์ค
o รร นานาชาติ ICS, เบิร์คลีย์, คอนคอร์เดียน ฯลฯ
===============
พิกัด
www.h*****
สนใจติดต่อ:
Tel 0***** คุณจินนี่
LINE : @809mkrom
ฟิตเนส
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Baan Klang Muang Urbanion Srinakarin : บ้านกลางเมือง เออร์บาเนี่ยน ศรีนครินทร์ มีห้องนอนจำนวน 3 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 4 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Baan Klang Muang Urbanion Srinakarin : บ้านกลางเมือง เออร์บาเนี่ยน ศรีนครินทร์ อยู่ที่ ฿34,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Baan Klang Muang Urbanion Srinakarin : บ้านกลางเมือง เออร์บาเนี่ยน ศรีนครินทร์ อยู่ที่ ฿188.89 / ตารางเมตร.
Baan Klang Muang Urbanion Srinakarin : บ้านกลางเมือง เออร์บาเนี่ยน ศรีนครินทร์ ตั้งอยูู่ที่ ซอยศรีนครินทร์ 46, หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ หนองบอน ประเวศ กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Baan Klang Muang Urbanion Srinakarin : บ้านกลางเมือง เออร์บาเนี่ยน ศรีนครินทร์ อยู่ที่ 180 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ หนองบอน
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้