Baan Muang Pracha Hathairat 37 : บ้านเมืองประชา หทัยราษฎร์ 37, กรุงเทพ

ถนนหทัยราษฎร์, สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ

฿2,290,000

บาท

ห้องนอน

3+2

ห้องนอน

ห้องน้ำ

2

ห้องน้ำ

ตร.วา (ขนาดที่ดิน)

24

ตร.วา (ขนาดที่ดิน)

auto-size-o

฿ 23,854

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 22 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500330004
ruler-o
พื้นที่ชั้น 96 ตร.ม.

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 3 ห้องนอน ถนนหทัยราษฎร์ ใกล้แหล่งชุมชน

ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอยจัดเต็ม

ที่ตั้ง : แขวงสามวาตะวันตก เขตคลองสามวา กรุงเทพฯ

3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ห้องครัวแยก
ห้องรับแขกแยกสัดส่วน
ห้องทานอาหาร
ห้องเก็บของ 2 ห้อง

- เดินทางเข้าเมืองสะดวก

บ้านตอบโจทย์คนที่ไม่ชอบพื้นที่อึดอัด อยู่จริงได้ทั้งครอบครัว
สนใจรายละเอียดเพิ่มเติม ทักสอบถามได้
TEL : 0*****

#ขายบ้านหทัยราษฎร์ #คลองสามวา #ขายทาวน์เฮ้าส์ #บ้านพร้อมอยู่ #บ้านมือสองกรุงเทพ #บ้านหลังแรก
สิ่งอำนวยความสะดวก
aircon-o

เครื่องปรับอากาศ

balcony-o

ระเบียง

ความสะดวกโดยรอบ
security-access-control-o

รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

playground-o

สนามเด็กเล่น

ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี

การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต Baan Muang Pracha Hathairat 37 : บ้านเมืองประชา หทัยราษฎร์ 37 อยู่ที่ ฿2,290,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ Baan Muang Pracha Hathairat 37 : บ้านเมืองประชา หทัยราษฎร์ 37 อยู่ที่ ฿23,854 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต Baan Muang Pracha Hathairat 37 : บ้านเมืองประชา หทัยราษฎร์ 37 โดยประมาณคือ ฿ 6,758 / เดือน ต่อเดือน.
Baan Muang Pracha Hathairat 37 : บ้านเมืองประชา หทัยราษฎร์ 37 ตั้งอยู่ที่ ถนนหทัยราษฎร์, สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ สามวาตะวันตก คลองสามวา กรุงเทพ.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต Baan Muang Pracha Hathairat 37 : บ้านเมืองประชา หทัยราษฎร์ 37 คือ 96 ตร.ม..