Baan Rom Yen Ekkamai 2 : บ้านร่มเย็น เอกมัย 2, กรุงเทพ
9 ซอย เอกมัย 2 แยก 1, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
฿78,000 /เดือน
บาท2
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
210
ตร.ม.
670 ม (8 นาที) จาก E7 เอกมัย

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ให้เช่า Apartment บ้านร่มเย็น ขนาดใหญ่ในซอยเอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย
รหัสทรัพย์:RS6201
รายละเอียดห้อง:
พื้นที่ 210 ตร.ม.
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
1 ห้องนั่งเล่น
1 ห้องทำงาน (สามารถปรับเป็นห้องนอนได้)
บรรยากาศเงียบ เป็นส่วนตัว เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
สิ่งอำนวยความสะดวกครบ พร้อมเข้าอยู่
ราคาเช่า: 78,000 บาทต่อเดือน สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี
เงื่อนไขสัญญา: มัดจำ 2 เดือน + ล่วงหน้า 1 เดือน
ทำเล:
อยู่ในซอยเอกมัย 2
ห่างถนนสุขุมวิท 63 เพียงประมาณ 200 เมตร
ห่าง BTS เอกมัย ประมาณ 560 เมตร
เข้าออกได้สะดวกทั้งเอกมัยและสุขุมวิท
ใกล้ Gateway Ekkamai
ใกล้ Major Cineplex Sukhumvit
ใกล้ DONKI Mall Thonglor
ใกล้ โรงเรียนนานาชาติและร้านอาหารชื่อดังจำนวนมาก
รหัสทรัพย์:RS6201
รายละเอียดห้อง:
พื้นที่ 210 ตร.ม.
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
1 ห้องนั่งเล่น
1 ห้องทำงาน (สามารถปรับเป็นห้องนอนได้)
บรรยากาศเงียบ เป็นส่วนตัว เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
สิ่งอำนวยความสะดวกครบ พร้อมเข้าอยู่
ราคาเช่า: 78,000 บาทต่อเดือน สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี
เงื่อนไขสัญญา: มัดจำ 2 เดือน + ล่วงหน้า 1 เดือน
ทำเล:
อยู่ในซอยเอกมัย 2
ห่างถนนสุขุมวิท 63 เพียงประมาณ 200 เมตร
ห่าง BTS เอกมัย ประมาณ 560 เมตร
เข้าออกได้สะดวกทั้งเอกมัยและสุขุมวิท
ใกล้ Gateway Ekkamai
ใกล้ Major Cineplex Sukhumvit
ใกล้ DONKI Mall Thonglor
ใกล้ โรงเรียนนานาชาติและร้านอาหารชื่อดังจำนวนมาก
สิ่งอำนวยความสะดวก
การตกแต่ง
เครื่องซักผ้า
เครื่องทำครัว
ตู้เย็น
ความสะดวกโดยรอบ
กล้องวงจรปิด
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
สระว่ายน้ำ
Baan Rom Yen Ekkamai 2 : บ้านร่มเย็น เอกมัย 2, กรุงเทพ

Baan Rom Yen Ekkamai 2 is a condo and apartment project located in Khlong Toei, Bangkok and was completed in Jan 2009. It has 6 units across 3 floors
ดูรายละเอียดโครงการอสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Baan Rom Yen Ekkamai 2 : บ้านร่มเย็น เอกมัย 2 มีห้องนอนจำนวน 2 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 2 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Baan Rom Yen Ekkamai 2 : บ้านร่มเย็น เอกมัย 2 อยู่ที่ ฿78,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Baan Rom Yen Ekkamai 2 : บ้านร่มเย็น เอกมัย 2 อยู่ที่ ฿371.43 / ตารางเมตร.
Baan Rom Yen Ekkamai 2 : บ้านร่มเย็น เอกมัย 2 ตั้งอยูู่ที่ 9 ซอย เอกมัย 2 แยก 1, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ พระโขนงเหนือ วัฒนา กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Baan Rom Yen Ekkamai 2 : บ้านร่มเย็น เอกมัย 2 อยู่ที่ 210 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ พระโขนงเหนือ
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าคอนโด
ดูเพิ่มเติมสถานีรถไฟฟ้าใกล้โครงการ