Baan Suan Neramit 5 : หมู่บ้าน บ้านสวนเนรมิต 5, ภูเก็ต
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,000 /เดือน
บาท3
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
60
ตร.วา (ขนาดที่ดิน)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
Bansuan naramit5
บ้านสวนเนรมิต.5
3ห้องนอน 2ห้องน้ำ
เครื่องซักผ้า
เครื่องทำน้ำอุ่น
ตู้เย็น ไมโครเวฟ
เลี้ยงสัตว์ได้
เช่า 49000 บาท
3ห้องนอน 2ห้องน้ำ
เครื่องซักผ้า
เครื่องทำน้ำอุ่น
ตู้เย็น ไมโครเวฟ
เลี้ยงสัตว์ได้
เช่า 49000 บาท
สิ่งอำนวยความสะดวก
เคเบิล ทีวี
เครื่องปรับอากาศ
เฟอร์นิเจอร์ในห้องอาหาร
ห้องนอน
ความสะดวกโดยรอบ
กล้องวงจรปิด
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
Baan Suan Neramit 5 : หมู่บ้าน บ้านสวนเนรมิต 5, ภูเก็ต

Baan Suan Neramit 5 is a house and villa project located in Si Sunthon, Phuket and was completed in Nov 2016. It has 215 units
ดูรายละเอียดโครงการอสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Baan Suan Neramit 5 : หมู่บ้าน บ้านสวนเนรมิต 5 มีห้องนอนจำนวน 3 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 2 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Baan Suan Neramit 5 : หมู่บ้าน บ้านสวนเนรมิต 5 อยู่ที่ ฿49,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Baan Suan Neramit 5 : หมู่บ้าน บ้านสวนเนรมิต 5 อยู่ที่ ฿204.17 / ตารางเมตร.
Baan Suan Neramit 5 : หมู่บ้าน บ้านสวนเนรมิต 5 ตั้งอยูู่ที่ ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต ศรีสุนทร ถลาง ภูเก็ต.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Baan Suan Neramit 5 : หมู่บ้าน บ้านสวนเนรมิต 5 อยู่ที่ 240 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ ศรีสุนทร
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้