Baan Suan Sukhothai : บ้านสวนสุโขทัย, กรุงเทพ

111 คอนโดบ้านสวนสุโขทัย, ดุสิต, ดุสิต, กรุงเทพ

฿18,000 /เดือน

บาท

ห้องนอน

1

ห้องนอน

ห้องน้ำ

1

ห้องน้ำ

ตร.ม.

44

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ ม.ค. 2541
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 12 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500301121
ruler-o
พื้นที่ชั้น 44 ตร.ม.

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ให้เช่า! คอนโด บ้านสวนสุโขทัย ใกล้รพ. วชิระ 1 ห้องนอน 44 ตรม. ชั้น 4

ให้เช่า! คอนโด บ้านสวนสุโขทัย ใกล้รพ. วชิระ 1 ห้องนอน 44 ตรม. ชั้น 4 อาคาร 4 ราคา 18,000 บาท/เดือน

- คอนโด Low Rise สูง 7 ชั้น 4 อาคาร บนนถนนสุโขทัย ใกล้โรงพยาบาลวชิระ ภายในร่มรื่น สงบเงียบให้ความรู้สึกราวกับพักอาศัยอยู่บ้าน
- พื้นที่ 44 ตรม. ชั้น 4 อาคาร 4
- ระเบียงหันทิศตะวันออก แดดเช้า ไม่ร้อน เย็นสบาย
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องนั่งเล่น
- พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

**สถานที่สำคัญใกล้เคียง**
1. ห้างงามทิพย์ ห่างจากคอนโด, ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (ศรีย่าน), สุพรีมคอมเพล็กซ์, ไฮมอลล์, ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (สุพรีมคอมเพล็กซ์)
2. โรงเรียนทีปังกรวิทยาพัฒน์ (วัดโบสถ์), มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา, โรงเรียนพันธะวัฒนา, มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนดุสิต, โรงเรียนวัดสวัสดิ์วารีสีมาราม
3. โรงพยาบาลวชิรพยาบาล 460 เมตร

ราคาเช่า 18,000 บาท/เดือน (สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี, แรกเข้า มัดจำ 2 เดือน + ค่าเช่าเดือนแรก 1 เดือน)

#punprop เราคือผู้เชี่ยวชาญคอนโดริมแม่น้ำเจ้าพระยา พระราม 3 บางโพ จรัญฯ เจริญนคร สนามบินน้ำ และละเเวกใกล้เคียง
#ต้องการขายเร็ว ขายด่วน เช่าได้ติดต่อเลย
#รับฝากขาย-ปล่อยเช่าอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท
#รับขายฝาก-จำนอง บ้าน ที่ดิน คอนโด ในกรุงเทพฯ ปริมณฑล
#รับขนย้าย รื้อเฟอร์ รื้อบ้าน รีโนเวท ติดม่าน ติดวอลเปเปอร์
#บริการให้คำปรึกษาเรื่องสินเชื่อที่อยู่อาศัย
#บริการรับดำเนินเรื่องการทำสัญญาจะซื้อจะขาย การโอนกรรมสิทธิ์ ณ กรมที่ดิน และการโอนไฟฟ้า-ประปา (เฉพาะในกทม.และปริมณฑลฯ)

คอนโด,วชิพยาบาล,ดุสิต,กรุงเทพมหานคร,ประกาศ,ขาย,ที่อยู่อาศัย,บ้านสวนสุโขทัย
ความสะดวกโดยรอบ
asterisk-o

กล้องวงจรปิด

outdoor-gym-o

ฟิตเนส

security-access-control-o

รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

swim-o

สระว่ายน้ำ

Baan Suan Sukhothai : บ้านสวนสุโขทัย, กรุงเทพ

Project Image

โครงการ บ้านสวนสุโขทัย เป็นโครงการคอนโดมิเนียม 4 อาคาร 7 ชั้น ตั้งอยู่บนถนนสามเสน 14 ดุสิต กรุงเทพมหานคร จำนวน 200 ยูนิต ลักษณะการแบบขายขาด เป็นโครงการคอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์น ทันสมัย โดดเด่นด้วยการนำเอาพื้นที่สีเขียวมาผสมผสาน เพื่อให้คุณได้ใกล้ชิดธรรมชาติแม้อยู่ใจกลางเมือง ให้ความรู้สึกร่มรื่น เย็นสบาย ทำเลที่ตั้งโครงการเป็นทำเลที่มีศักยภาพสูง อยู่ในโซนใจกลางเมือง ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวก ทั้งรถไฟฟ้าใต้ดิน ใกล้ห้างสรรพสินค้าหลายแห่ง และโรงพยาบาล เช่น ตลาดศรีย่าน, Tops Supermarket, Supreme Complex, โรงเรียนเซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์ และ โรงพยาบาลวชิรพยาบาล เป็นต้น เรียกว่าเป็นทำเลที่มีความพร้อมในการใช้ชีวิตได้อย่างดีเยี่ยมภายในโครงการเป็นคอนโดมิเนียม 4 อาคาร 7 ชั้น จำนวน 200 ยูนิต ภายในมีสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, ห้องจดหมาย, ลิฟต์, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนหย่อม, กล้องวงจรปิดรอบโครงการ และ เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.การเดินทางมาโครงการสามารถมาได้หลายเส้นทาง เนื่องจากโครงการเชื่อมต่อถนนได้หลายสายทั้งถนนสามเสน, ถนนนครไชยศร, ถนนจรัญสนิทวงศ์, ทางพิเศษศรีรัช และ รถไฟฟ้า MRT สิรินธร โดยสามารถเดินทางมาที่โครงการได้ตามเส้นทางต่อไปนี้จากรถไฟฟ้า MRT สิรินธร ระยะทาง 800 เมตรจากถนนสามเสน ระยะทาง 3.5 กิโลเมตรจากถนนนครไชยศร ระยะทาง 5 กิโลเมตรจากถนนจรัญสนิทวงศ์ ระยะทาง 5.2 กิโลเมตรจากทางพิเศษศรีรัช ระยะทาง 6 กิโลเมตร สำหรับพักผ่อนกับครอบครัว พร้อมอุปกรณ์เครื่องเล่นมากมาย ผ่อนคลายกับพื้นที่สีเขียว ติดตั้งกล้องวงจรปิดรอบโครงการและภายในโครงการSmoke & Heat Detector และ Fire Alarmมีเจ้าหน้าที่ดูแลรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.พื้นที่โดยโครงการตั้งอยู่บนถนนสามเสน อยู่ใกล้กับรถไฟฟ้า MRT สถานีสิรินธร และ จุดขึ้นลงทางด่วนศรีรัช ซึ่งเป็นทำเลโครงการแบบตอบโจทย์คนที่ต้องการทำเลสะดวกสบายใจกลางเมือง ใกล้โรงเรียนดีๆสำหรับลูกๆ สำหรับเอาไว้อยู่เอง และยังตอบโจทย์นักลงทุนที่เน้นเก็งกำไรปล่อยเช่ากลุ่มชาวต่างชาติ นอกจากนี้ยังมีแหล่งใกล้โครงการที่น่าสนใจมีดังต่อไปนี้รถไฟฟ้า MRT สถานีสิรินธร ระยะทาง 800 เมตรโรงเรียนทีปังกรวิทยาพัฒน์ (วัดโบสถ์) ระยะทาง 510 เมตรมหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา ระยะทาง 540 เมตรโรงเรียนพันธะวัฒนา ระยะทาง 550 เมตรมหาวิทยาลัยราชภัฏสวนดุสิต ระยะทาง 600 เมตรโรงเรียนวัดสวัสดิ์วารีสีมาราม ระยะทาง 630 เมตรห้างงามทิพย์ ระยะทาง 710 เมตรท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (ศรีย่าน) ระยะทาง 750 เมตรสุพรีมคอมเพล็กซ์ ระยะทาง 1.4 กิโลเมตรไฮมอลล์ ระยะทาง 1.5 กิโลเมตรท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (สุพรีมคอมเพล็กซ์) ระยะทาง 1.5 กิโลเมตรโรงพยาบาลวชิรพยาบาล ระยะทาง 460 เมตร1 Bedroom เนื้อที่ 57 ตารางเมตร ราคา 5.7 ล้านบาท หรือ 100,000 บาท/ตารางเมตร2 Bedrooms เนื้อที่ 80 ตารางเมตร ราคา 8.6 ล้านบาท หรือ 107,500 บาท/ตารางเมตร2 Bedrooms เนื้อที่ 86 ตารางเมตร ราคา 12 ล้านบาท หรือ 139,534 บาท/ตารางเมตรSupavadee TowerMy Resort @ RiverIdeo Charan 70-Riverview

ดูรายละเอียดโครงการ
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Baan Suan Sukhothai : บ้านสวนสุโขทัย มีห้องนอนจำนวน 1 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 1 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Baan Suan Sukhothai : บ้านสวนสุโขทัย อยู่ที่ ฿18,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Baan Suan Sukhothai : บ้านสวนสุโขทัย อยู่ที่ ฿409.09 / ตารางเมตร.
Baan Suan Sukhothai : บ้านสวนสุโขทัย ตั้งอยูู่ที่ 111 คอนโดบ้านสวนสุโขทัย, ดุสิต, ดุสิต, กรุงเทพ ดุสิต ดุสิต กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Baan Suan Sukhothai : บ้านสวนสุโขทัย อยู่ที่ 44 ตร.ม..