Baan Thippayadej : บ้านทิพยเดช, กรุงเทพ

ซอยเมธีนิเวศน์ ถนนสุขุมวิท, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

฿140,000 /เดือน

บาท

ห้องนอน

3+2

ห้องนอน

ห้องน้ำ

3

ห้องน้ำ

ตร.ม.

224

ตร.ม.

440 ม (5 นาที) จาก E5 พร้อมพงษ์

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ 2557
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 12 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500299683
ruler-o
พื้นที่ชั้น 224 ตร.ม.

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ให้เช่า Baan Thippayadej 3นอน 224ตร.ม. พร้อมจากุชชี่ สุขุมวิทกลางเมือง

โครงการ: Baan Thippayadej
รหัสทรัพย์: 125219
ราคาเช่า: 140,000 บาท/เดือน
รายละเอียดห้อง
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
พื้นที่ใช้สอย 224 ตร.ม.
พร้อมจากุชชี่ส่วนตัว
ทำเลศักยภาพ

Location: คลองเตย, กรุงเทพฯ
จุดเด่นทรัพย์
• ห้องขนาดใหญ่พิเศษ พื้นที่กว้าง 224 ตร.ม.
• 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ รองรับการอยู่อาศัยแบบครอบครัว
• พร้อมจากุชชี่ส่วนตัว เพิ่มความหรูหราและการพักผ่อน
• เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการความเป็นส่วนตัวใจกลางสุขุมวิท
• ทำเลคลองเตย เชื่อมต่อสุขุมวิท อโศก พร้อมพงษ์ และทองหล่อสะดวก
• ใกล้ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ โรงเรียนนานาชาติ และไลฟ์สไตล์ระดับพรีเมียม
• เหมาะสำหรับชาวต่างชาติ ผู้บริหาร หรือครอบครัวที่มองหาที่พักระดับลักชัวรี

security-access-control-o

รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

parking-o

ลานจอดรถ

Baan Thippayadej : บ้านทิพยเดช, กรุงเทพ

Project Image

โครงการคอนโดมิเนียมโลว์ไรส์ ย่านสุขุมวิท 24 บ้านทิพยเดช เป็นโครงการคอนโดแบบขายขาด (Freehold) ตั้งอยู่ในซอยเมธีนิเวศม์ ถนนสุขุมวิท แขวงคลองตัน เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร รูปแบบอาคารเป็นแบบโลว์ไรส์ 7 ชั้น จำนวน 2 อาคาร จำนวนยูนิตทั้งโครงการอยู่ที่ 21 ยูนิต บ้านทิพยเดช เป็นโครงการที่สร้างเสร็จพร้อมอยู่ตั้งแต่ปี 2014 บ้านทิพยเดช ประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ เช่น สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ลิฟต์ ที่จอดรถ รวมถึงระบบรักษาความปลอดภัยที่สมบูรณ์แบบ ไม่ว่าจะเป็น Access Key Card, เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย และกล้องวงจรปิดตลอด 24 ชั่วโมง บ้านทิพยเดช อยู่ใกล้แหล่งช้อปปิ้งต่างๆ มากมาย เช่น The Emporium (300 ม.), ดิ เอ็มควอเทียร์ (450 ม.), K Village (1.2 กม.), สวนเพลิน (1.8 กม.) นอกจากนี้บ้านทิพยเดช ยังอยู่ใกล้กับโรงพยาบาลและสถานศึกษา เช่น โรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิท (2.5 กม.), โรงพยาบาลเทพธารินทร์ (2.8 กม.), โรงเรียนสายน้ำทิพย์ (1.4 ก.ม.), โรงเรียนสายน้ำผึ้ง (1.5 กม.), เป็นต้น บ้านทิพยเดช อยู่ในซอยเมธีนิเวศม์ ห่างจากถนนสุขุมวิท เพียง 300 เมตร และสามารถเชื่อมต่อไปยังถนนพระราม 4 เพียง 850 เมตร ซึ่งสะดวกทั้งระบบขนส่งสาธารณะและรถยนต์ส่วนตัว โดยอยู่ใกล้ BTS สถานีพร้อมพงษ์ 400 เมตร และสามารถเชื่อมต่อไปยัง MRT ที่สถานีอโศก เพียง 1 สถานีเท่านั้น หรือหากใช้รถยนต์ส่วนตัวสามารถใช้เส้นทางถนนสุขุมวิทเพื่อเข้าเมืองไปยัง อโศก นานา สยาม ทองหล่อ อ่อนนุช บางนา สมุทรปราการ เพื่อเชื่อมต่อไปยังเส้นเพชรบุรี พระราม 9 ได้อย่างสะดวก หรือจะใช้เส้นทางถนนพระราม 4 ไปยัง สาทร พระราม 3 หัวลำโพง รวดเร็วเช่นเดียวกัน

ดูรายละเอียดโครงการ
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Baan Thippayadej : บ้านทิพยเดช มีห้องนอนจำนวน 3 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 3 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Baan Thippayadej : บ้านทิพยเดช อยู่ที่ ฿140,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Baan Thippayadej : บ้านทิพยเดช อยู่ที่ ฿625.00 / ตารางเมตร.
Baan Thippayadej : บ้านทิพยเดช ตั้งอยูู่ที่ ซอยเมธีนิเวศน์ ถนนสุขุมวิท, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ คลองตัน คลองเตย กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Baan Thippayadej : บ้านทิพยเดช อยู่ที่ 224 ตร.ม..