Biztown Ladprow, กรุงเทพ
คลองเจ้าคุณสิงห์, วังทองหลาง, กรุงเทพ
฿50,000 /เดือน
บาท2+3
ห้องนอน
4
ห้องน้ำ
260
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ออฟฟิศ ย้ายเข้าทำงานได้เลย ใกล้BTSลาดพร้าว83
ให้เช่า Home Office 4 ชั้น ตกแต่งหรู พร้อมใช้งาน
โครงการ Biztown ลาดพร้าว ทำเลศักยภาพ ใกล้ MRT เพียง 400 เมตร
เหมาะสำหรับบริษัท / Startup / Agency / Clinic / Showroom / Online Business เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมระบบโทรศัพท์และ LAN เข้าใช้งานได้ทันที
โครงการ Biztown Ladprao
เดินถึง MRT สายสีเหลือง สถานีลาดพร้าว 83 เพียง 400 เมตร
ค่าเช่า 50,000 บาท / เดือน
ประกัน 2 เดือน
ล่วงหน้า 1 เดือน
รายละเอียด
เนื้อที่ 24 ตร.ว.
พื้นที่ใช้สอย 260 ตร.ม.
หน้ากว้าง 5.5 เมตร
4 ห้องน้ำ
จอดรถในรั้วหน้าบ้าน 2 คัน + ภายในโครงการ
พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ
ระบบโทรศัพท์ + LAN พร้อมใช้งาน
เหมาะสำหรับออฟฟิศที่ต้องการย้ายเข้าใช้งานทันที
รายละเอียดแต่ละชั้น
ชั้น 4 ห้องโถงใหญ่ 1 ห้อง ห้องน้ำ 1 ห้อง
ชั้น 3 ห้องประชุมใหญ่ 1 ห้อง พื้นที่นั่งทำงานด้านนอก ห้องน้ำ 1 ห้อง
ชั้น 2 โถงทำงานขนาดใหญ่ ห้องทำงาน 2 ห้อง ห้องผู้บริหาร 1 ห้อง ห้องน้ำ 1 ห้อง
ชั้น 1 โซนด้านใน ห้องโถงใหญ่ ห้องครัว ห้องน้ำ
โซนด้านนอก ห้องประชุมเล็ก ห้องเก็บของ โซนรับแขกด้านหน้า
สถานที่ใกล้เคียง
MRT ลาดพร้าว 83
Crystal Design Center (CDC)
Central Festival EastVille
ทางด่วนฉลองรัช
Big C ลาดพร้าว
HomePro รามอินทรา
Lotus’s Extra รามอินทรา
www.h*****
สนใจนัดชมพื้นที่ / สอบถามเพิ่มเติม ติดต่อได้เลยค่ะ
ติดต่อ: คุณแอม
โทร. 0*****
ที่ปรึกษาอสังหาริมทรัพย์
รับฝากขาย เช่า จัดหา
บ้าน ที่ดิน คอนโด
โครงการ Biztown Ladprao
เดินถึง MRT สายสีเหลือง สถานีลาดพร้าว 83 เพียง 400 เมตร
ค่าเช่า 50,000 บาท / เดือน
ประกัน 2 เดือน
ล่วงหน้า 1 เดือน
รายละเอียด
เนื้อที่ 24 ตร.ว.
พื้นที่ใช้สอย 260 ตร.ม.
หน้ากว้าง 5.5 เมตร
4 ห้องน้ำ
จอดรถในรั้วหน้าบ้าน 2 คัน + ภายในโครงการ
พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ
ระบบโทรศัพท์ + LAN พร้อมใช้งาน
เหมาะสำหรับออฟฟิศที่ต้องการย้ายเข้าใช้งานทันที
รายละเอียดแต่ละชั้น
ชั้น 4 ห้องโถงใหญ่ 1 ห้อง ห้องน้ำ 1 ห้อง
ชั้น 1 โซนด้านใน ห้องโถงใหญ่ ห้องครัว ห้องน้ำ
โซนด้านนอก ห้องประชุมเล็ก ห้องเก็บของ โซนรับแขกด้านหน้า
สถานที่ใกล้เคียง
MRT ลาดพร้าว 83
Crystal Design Center (CDC)
Central Festival EastVille
ทางด่วนฉลองรัช
Big C ลาดพร้าว
HomePro รามอินทรา
Lotus’s Extra รามอินทรา
www.h*****
สนใจนัดชมพื้นที่ / สอบถามเพิ่มเติม ติดต่อได้เลยค่ะ
ติดต่อ: คุณแอม
โทร. 0*****
ที่ปรึกษาอสังหาริมทรัพย์
รับฝากขาย เช่า จัดหา
บ้าน ที่ดิน คอนโด
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Biztown Ladprow มีห้องนอนจำนวน 2 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 4 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Biztown Ladprow อยู่ที่ ฿50,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Biztown Ladprow อยู่ที่ ฿192.31 / ตารางเมตร.
Biztown Ladprow ตั้งอยูู่ที่ คลองเจ้าคุณสิงห์, วังทองหลาง, กรุงเทพ คลองเจ้าคุณสิงห์ วังทองหลาง กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Biztown Ladprow อยู่ที่ 260 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ คลองเจ้าคุณสิงห์
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์