Casa Condo CMU : คาซ่า คอนโด @ซีเอ็มยู, เชียงใหม่
เชียงใหม่ เมืองเชียงใหม่ สุเทพ, สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿2,450,000
บาท1
ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
29
ตร.ม.
฿ 84,483
/ ตารางเมตร

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
คาซ่า คอนโด @ซีเอ็มยู ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมเฟอร์ หลังมช ใกล้ประตูวิศวะ
ขาย 2.45 ล้านบาท*
คาซ่า คอนโด @ซีเอ็มยู
Casa Condo@CMU #ทีมมช
ใกล้ มช. 1 นาที ( 300 เมตร)
ใกล้คณะประตูวิศวะ สะดวก ปลอดภัย
.
รายละเอียด
- ตึก 5 ชั้น 2 ขนาดห้อง 29.20 ตรม.
- 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ห้องนั่งเล่น
- ห้องมีระเบียง
เพียง 2.45 ล้านบาท ฟรีโอน
.
Furniture
- Bed Built-In (เตียงบิ้วอิน)
- Wardrobe Built-In (ตู้เสื้อผ้าบิ้วอิน)
- Sofa (โซฟา)
- Dressing Table Built-In (โต๊ะเครื่องแป้งบิ้วอิน)
- Dinning Table (ชุดโต๊ะทานอาหาร)
- Coffee Table (โต๊ะกลาง)
.
Appliances (เครื่องใช้ไฟฟ้า)
- Air (แอร์ 2 เครื่อง)
- Water Heater (เครื่องทำน้ำอุ่น)
- Refrigerator (ตู้เย็น)
- Microwave (ไมโครเวฟ)
-เครื่องซักผ้า
.
Facility (ส่วนกลาง)
- รปภ. 24ชม
- สระว่ายน้ำ
.
Location (สถานที่ใกล้เคียง) :
- มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 1 นาที (ใกล้ประตูวิศวะ)
- โรงพยาบาลสวนดอก 5 นาที
- ถนนนิมมาน 5 นาที
- Maya Shopping Mall 10 นาที
คาซ่า คอนโด @ซีเอ็มยู
Casa Condo@CMU #ทีมมช
ใกล้ มช. 1 นาที ( 300 เมตร)
ใกล้คณะประตูวิศวะ สะดวก ปลอดภัย
.
รายละเอียด
- ตึก 5 ชั้น 2 ขนาดห้อง 29.20 ตรม.
- 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ห้องนั่งเล่น
- ห้องมีระเบียง
เพียง 2.45 ล้านบาท ฟรีโอน
.
Furniture
- Bed Built-In (เตียงบิ้วอิน)
- Wardrobe Built-In (ตู้เสื้อผ้าบิ้วอิน)
- Sofa (โซฟา)
- Dressing Table Built-In (โต๊ะเครื่องแป้งบิ้วอิน)
- Dinning Table (ชุดโต๊ะทานอาหาร)
- Coffee Table (โต๊ะกลาง)
.
Appliances (เครื่องใช้ไฟฟ้า)
- Air (แอร์ 2 เครื่อง)
- Water Heater (เครื่องทำน้ำอุ่น)
- Refrigerator (ตู้เย็น)
- Microwave (ไมโครเวฟ)