Centurion Park : เซ็นจูเรียน ปาร์ค, กรุงเทพ

ชอย อารีย์ 5, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

฿27,000 /เดือน

บาท

ห้องนอน

1

ห้องนอน

ห้องน้ำ

1

ห้องน้ำ

ตร.ม.

53.15

ตร.ม.

690 ม (8 นาที) จาก N5 อารีย์

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ 2536
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 16 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500315072
ruler-o
พื้นที่ชั้น 53 ตร.ม.

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

Centurion park ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้าอารีย์

"BR071907x000D
Centurion park ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้าอารีย์ จำนวน 5 ชั้น "

"Rental Price 27,000 THB/Month
Size 53 sq.m | 1 Bedroom 1 Bathroom
ความสะดวกโดยรอบ
asterisk-o

กล้องวงจรปิด

security-access-control-o

รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

parking-o

ลานจอดรถ

swim-o

สระว่ายน้ำ

Centurion Park : เซ็นจูเรียน ปาร์ค, กรุงเทพ

Project Image
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Centurion Park : เซ็นจูเรียน ปาร์ค มีห้องนอนจำนวน 1 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 1 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Centurion Park : เซ็นจูเรียน ปาร์ค อยู่ที่ ฿27,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Centurion Park : เซ็นจูเรียน ปาร์ค อยู่ที่ ฿508.00 / ตารางเมตร.
Centurion Park : เซ็นจูเรียน ปาร์ค ตั้งอยูู่ที่ ชอย อารีย์ 5, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ สามเสนใน พญาไท กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Centurion Park : เซ็นจูเรียน ปาร์ค อยู่ที่ 53 ตร.ม..