CODE:PP1-W 1***** ให้เช่าโรงงาน/คลังสินค้า พื้นที่ขนาด 2,800 ,4,355 , 4,355 ,6,004 ตร.ม. ใกล้นิค, ระยอง
ปลวกแดง, ระยอง
฿653,250 /เดือน
บาท4,355
ตร.ม.

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ให้เช่าโรงงาน/คลังสินค้า พื้นที่ขนาด 4,355ใกล้นิคม IEAT
CODE:PP1-W
1*****
ให้เช่าโรงงาน/คลังสินค้า พื้นที่ขนาด 2,800 ,4,355 , 4,355 ,6,004 ตร.ม. ใกล้นิคม IEAT พื้นที่สีเหลือง ปลวกแดง ระยอง
___________________
รายละเอียด
อาคาร 1: 4,355 ตร.ม. ขนาด 76.2 × 57.15 เมตร ว่าง
อาคาร 2: 4,355 ตร.ม. ขนาด 76.2 × 57.15 เมตร ว่าง
อาคาร 3: 6,004 ตร.ม. ขนาด 76.2 × 70.3–87.2 เมตร (ปล่อยเช่าแล้ว)
อาคาร 4: 2,800 ตร.ม. (ปล่อยเช่าแล้ว)
สีผังเมือง: สีเหลือง. ไฟฟ้า: 1,000 KVA เครน: มีคานรองรับเครน 5 ตัน
พื้นรับน้ำหนัก: 5 ตัน/ตร.ม.
ความสูงชายคา 9.5 -13 เมตร พร้อมช่องระบายอากาศด้านบน
ติดกับนิคมอุตสาหกรรมไทย-จีน ระยอง
อยู่ใกล้ถนนหลักของนิคม (ห่างเพียงถนนกั้น) เดินทางสะดวก
ห่างท่าเรือแหลมฉบังประมาณ 45 กม.
ห่าง BYD ประมาณ 5 กม.
ห่างพัทยาประมาณ 38 กม.
เงื่อนไขการชำระ
ราคาค่าเช่า 150 ตรม./เดือน สัญญาขั้นต่ำ 3ปี
ค่าส่วนกลาง 8บาท/ตรม. ค่าประกัน 3 เดือน
ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน
_______________________
บริษัท พีพี พร็อพเพอร์ตี้ เซอร์วิส จำกัด
PP Property Services Co., Ltd.
________________________
บริการเป็นตัวแทนรับจัดหา จัดซื้อ
รับฝากขาย-ฝากเช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน โกดัง
โรงงานและ การลงทุนอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท
บริการ ให้คำปรึกษา และจัดสินเชื่อให้
ติดต่อ/สอบถาม
Contact : 0***** แอดมิน
0***** คุณตู่
Line ID : 0***** หรือ 0*****
Email : p*****@*****
www.h*****
_________________________
#ขายโกดัง #ให้เช่าโกดัง #ขายโกดังนิคมอุตสาหกรรม
___________________
รายละเอียด
อาคาร 1: 4,355 ตร.ม. ขนาด 76.2 × 57.15 เมตร ว่าง
อาคาร 2: 4,355 ตร.ม. ขนาด 76.2 × 57.15 เมตร ว่าง
อาคาร 4: 2,800 ตร.ม. (ปล่อยเช่าแล้ว)
พื้นรับน้ำหนัก: 5 ตัน/ตร.ม.
ความสูงชายคา 9.5 -13 เมตร พร้อมช่องระบายอากาศด้านบน
ติดกับนิคมอุตสาหกรรมไทย-จีน ระยอง
อยู่ใกล้ถนนหลักของนิคม (ห่างเพียงถนนกั้น) เดินทางสะดวก
ห่างท่าเรือแหลมฉบังประมาณ 45 กม.
ห่าง BYD ประมาณ 5 กม.
ห่างพัทยาประมาณ 38 กม.
เงื่อนไขการชำระ
ราคาค่าเช่า 150 ตรม./เดือน สัญญาขั้นต่ำ 3ปี
ค่าส่วนกลาง 8บาท/ตรม. ค่าประกัน 3 เดือน
ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน
_______________________
บริษัท พีพี พร็อพเพอร์ตี้ เซอร์วิส จำกัด
PP Property Services Co., Ltd.
________________________
บริการเป็นตัวแทนรับจัดหา จัดซื้อ
รับฝากขาย-ฝากเช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน โกดัง
โรงงานและ การลงทุนอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท
บริการ ให้คำปรึกษา และจัดสินเชื่อให้
ติดต่อ/สอบถาม
Contact : 0***** แอดมิน
0***** คุณตู่
Line ID : 0***** หรือ 0*****
Email : p*****@*****
www.h*****
_________________________
#ขายโกดัง #ให้เช่าโกดัง #ขายโกดังนิคมอุตสาหกรรม
สิ่งอำนวยความสะดวก
ลานจอดรถ
ความสะดวกโดยรอบ
ที่จอดรถ
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต CODE:PP1-W
1*****
ให้เช่าโรงงาน/คลังสินค้า พื้นที่ขนาด 2,800 ,4,355, 4,355 ,6,004 ตร.ม. ใกล้นิค มีห้องนอนจำนวน 0 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 0 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต CODE:PP1-W
1*****
ให้เช่าโรงงาน/คลังสินค้า พื้นที่ขนาด 2,800 ,4,355, 4,355 ,6,004 ตร.ม. ใกล้นิค อยู่ที่ ฿653,250 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต CODE:PP1-W
1*****
ให้เช่าโรงงาน/คลังสินค้า พื้นที่ขนาด 2,800 ,4,355, 4,355 ,6,004 ตร.ม. ใกล้นิค อยู่ที่ ฿150.00 / ตารางเมตร.
CODE:PP1-W
1*****
ให้เช่าโรงงาน/คลังสินค้า พื้นที่ขนาด 2,800 ,4,355, 4,355 ,6,004 ตร.ม. ใกล้นิค ตั้งอยูู่ที่ ปลวกแดง, ระยอง ปลวกแดง ปลวกแดง ระยอง.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต CODE:PP1-W
1*****
ให้เช่าโรงงาน/คลังสินค้า พื้นที่ขนาด 2,800 ,4,355, 4,355 ,6,004 ตร.ม. ใกล้นิค อยู่ที่ 4,355 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ ปลวกแดง
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าโกดัง-โรงงาน