Crystal Ville : คริสตัลวิลล์, กรุงเทพ
ถนนประดิษฐ์มนูธรรม (เลียบด่วน), ลาดพร้าว, กรุงเทพ
฿99,000 /เดือน
บาท4
ห้องนอน
4
ห้องน้ำ
230
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ขาย/ให้เช่า Luxury Pool Villa Crystal Ville ประดิษฐ์มนูธรรม19 (24 ตรว)
ขาย/ให้เช่า Luxury Pool Villa Crystal Ville ประดิษฐ์มนูธรรม 19 (24 ตร.ว.) 4 นอน 4 น้ำ
+++ราคาขาย 12.9 ล้านบาท+++
ค่าเช่า 99,000 บาท/เดือน
สัญญา 1 ปี ขึ้นไป (เงินประกัน 2 เดือน + ล่วงหน้า 1 เดือน)
รายละเอียดทรัพย์:
- Crystal Ville ประดิษฐ์มนูธรรม 19: www.h*****
- ทาวน์โฮมหรู 4 ชั้น
- ขนาด 24 ตร.ว. (พื้นที่ใช้สอย 230 ตร.ม.)
- 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องทานอาหาร
- มีบาร์ในบ้าน ห้องออกกำลัง และพื้นที่ทำงาน
- ครัวขนาดใหญ่ (ตู้เย็น, เตาไฟฟ้า, ไมโครเวฟ, เตาอบ, ตู้เย็น ฯลฯ)
- จอดรถยนต์ได้ 2 คัน
- สมาร์ททีวี 6 เครื่อง
- เครื่องปรับอากาศ 6 เครื่อง
- โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา
- โรงพยาบาลเปาโล โชคชัย 4
################
รหัสทรัพย์: BRT-222
บริการฝากเช่า อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด โดยทีมงานมืออาชีพ ** ฟรีทุกค่าใช้จ่ายในการทำตลาด **
สนใจติดต่อ Line*******
หรือคลิกที่นี่: www.h*****
(คุณกล้า) โทร: 0*****
(คุณก้อย) โทร: 0***** , 0*****
อีกหนึ่งบริการดีๆจาก Baandee Rental by บ้านดีโดนใจค่ะ
----------------------------------------------
#BaandeeDonjai #บ้านดีโดนใจ #Baandeerental #บ้านให้เช่า #ทาวน์โฮมให้เช่า #CrystalVille #คริสตัลวิลล์ #ประดิษฐ์มนูธรรม #PraditManutham #ทางพิเศษฉลองรัช #ลาดพร้าว #ทาวน์โฮม4ชั้น #เซ็นทรัลอีสต์วิลล์ #CentralEastville #เลียบด่วนรามอินทรา #รามอินทรา
+++ราคาขาย 12.9 ล้านบาท+++
ค่าเช่า 99,000 บาท/เดือน
สัญญา 1 ปี ขึ้นไป (เงินประกัน 2 เดือน + ล่วงหน้า 1 เดือน)
รายละเอียดทรัพย์:
- Crystal Ville ประดิษฐ์มนูธรรม 19: www.h*****
- ทาวน์โฮมหรู 4 ชั้น
- ขนาด 24 ตร.ว. (พื้นที่ใช้สอย 230 ตร.ม.)
- 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องทานอาหาร
- มีบาร์ในบ้าน ห้องออกกำลัง และพื้นที่ทำงาน
- จอดรถยนต์ได้ 2 คัน
- สมาร์ททีวี 6 เครื่อง
- เครื่องปรับอากาศ 6 เครื่อง
- โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา
- โรงพยาบาลเปาโล โชคชัย 4
################
รหัสทรัพย์: BRT-222
สนใจติดต่อ Line*******
หรือคลิกที่นี่: www.h*****
(คุณกล้า) โทร: 0*****
(คุณก้อย) โทร: 0***** , 0*****
อีกหนึ่งบริการดีๆจาก Baandee Rental by บ้านดีโดนใจค่ะ
----------------------------------------------
สิ่งอำนวยความสะดวก
การตกแต่ง
เครื่องซักผ้า
เครื่องดูดควันจากเตา
เครื่องทำครัว
ความสะดวกโดยรอบ
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
ลานจอดรถ
สวนสาธารณะ
Crystal Ville : คริสตัลวิลล์, กรุงเทพ

อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Crystal Ville : คริสตัลวิลล์ มีห้องนอนจำนวน 4 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 4 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Crystal Ville : คริสตัลวิลล์ อยู่ที่ ฿99,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Crystal Ville : คริสตัลวิลล์ อยู่ที่ ฿430.43 / ตารางเมตร.
Crystal Ville : คริสตัลวิลล์ ตั้งอยูู่ที่ ถนนประดิษฐ์มนูธรรม (เลียบด่วน), ลาดพร้าว, กรุงเทพ ลาดพร้าว ลาดพร้าว กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Crystal Ville : คริสตัลวิลล์ อยู่ที่ 230 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ ลาดพร้าว
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์
ดูเพิ่มเติม