DCondo Reef : ดีคอนโด รีฟ, ภูเก็ต

78 ซอยดารา, กะทู้, ภูเก็ต

฿30,000 /เดือน

บาท

ห้องนอน

2

ห้องนอน

ห้องน้ำ

2

ห้องน้ำ

ตร.ม.

54

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ ก.ย. 2567
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 13 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500306028
ruler-o
พื้นที่ชั้น 54 ตร.ม.

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

Condominium for rent 2 bedroom 2 bathroom 30,000/month at kathu

5R0805 คอนโดมิเนียมดีๆ ราคาสบายกระเป๋า Dcondo Reef 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 54 ตร.ม ให้เช่าเดือนละ 30,000 บาท มีเฟอร์นิเจอร์ครบครันพร้อมเข้าอยู่ได้เลย เดินทางสะดวกสบาย มีระบบความปลอดภัย 24 ชม. มีฟิตเนส สระว่ายน้ำ ที่จอดรถให้สำหรับผู้พักอาศัย เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการความสะดวกสบายในการพักผ่อนอย่างเต็มที่
***ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1เดือน***

5R0805 Dcondo Reef 2 bedrooms 2 bathroom Area 54 sq.m 30,000 permonth have fully furnished ready to move in. we provide you with impeccable customer service and convenience swimming pool ,gym, launderette,laundy and security guard.
***2deposit and 1 month in advance***

Location
- เซ็นทรัลภูเก็ต 2.9กิโลCentral Phuket 2.9 km
- ตลาดกะทู้ 3.6กิโล Kathu Market 3.6 km
- โรงพยาบาลสิริโรจน์ 4กิโล Siriroj International Hospital 4 km

Project Image

Experience the refreshing ambiance of a condominium that revitalises your body and mind, providing a genuine "Safe Zone" where achieving true relaxation is effortless. Discover a haven designed to bring you closer to nature, featuring a range of facilities that enable complete rejuvenation and cater to all aspects of a well-rounded lifestyle. dcondo reef Phuket A space to relax your body and mind for a life unlike any other... Enjoy each and every day amidst nature.

ดูรายละเอียดโครงการ
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต DCondo Reef : ดีคอนโด รีฟ มีห้องนอนจำนวน 2 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 2 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต DCondo Reef : ดีคอนโด รีฟ อยู่ที่ ฿30,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต DCondo Reef : ดีคอนโด รีฟ อยู่ที่ ฿555.56 / ตารางเมตร.
DCondo Reef : ดีคอนโด รีฟ ตั้งอยูู่ที่ 78 ซอยดารา, กะทู้, ภูเก็ต กะทู้ กะทู้ ภูเก็ต.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต DCondo Reef : ดีคอนโด รีฟ อยู่ที่ 54 ตร.ม..