El Patio : เอล พาติโอ, กรุงเทพ

ซอยสุขุมวิท 31, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

฿40,000 /เดือน

บาท

ห้องนอน

2

ห้องนอน

ห้องน้ำ

2

ห้องน้ำ

ตร.ม.

170

ตร.ม.

1.2 กม (15 นาที) จาก BL21 เพชรบุรี

1.3 กม (16 นาที) จาก E4 อโศก

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ 2551
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 5 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500284122
ruler-o
พื้นที่ชั้น 170 ตร.ม.

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ให้เช่า อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน เอล พาติโอ (El Patio) สุขุมวิท กรุงเทพ

Property code: BL02124

The unit offers an open layout with a connected living/dining space including sofa set, shelves, TV and dining table.

On the other hand, the open kitchen has flat panel cabinets, a microwave, cooking range, hood, and refrigerator.

The spacious bedrooms offer a relaxing space with built-in wardrobes and dressers, and different sizes beds.

The bathrooms consist of Western-style fixtures, shower, bathtub, counter, and mirror.

El Patio apartment is well maintained and high-quality fixtures, also offering full facilities such as lobby, swimming pool, fitness center, playground, shuttle service, pet friendly, parking, access card control and 24-hour security.
สิ่งอำนวยความสะดวก
asterisk-o

การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ต

television-2-o

security-access-control-o

รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

parking-o

ลานจอดรถ

El Patio : เอล พาติโอ, กรุงเทพ

Project Image

โครงการคอนโดมิเนียมโลว์ไรส์ ย่านสุขุมวิท 31 El Patio เป็นโครงการคอนโดมิเนียมแบบขายขาด (Freehold) ตั้งอยู่ที่ซอยสุขุมวิท 31 (สวัสดี) แขวงคลองตันเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร รูปแบบอาคารเป็นแบบโลว์ไรส์ 6 ชั้น จำนวน 1 อาคาร จำนวนยูนิตทั้งโครงการอยู่ที่ 96 ยูนิต รูปแบบห้องประกอบด้วย 4 แบบ คือ Studio, 1 ห้องนอน, 2 ห้องนอน และ 3 ห้องนอน El Patio เป็นโครงการที่ก่อสร้างแล้วเสร็จในปี 2008 พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที El Patio ประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ เช่น ล้อบบี้, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สนามเด็กเล่น/พื้นที่สำหรับเด็ก, ลิฟต์, ที่จอดรถ รวมถึงระบบรักษาความปลอดภัยที่สมบูรณ์แบบ ไม่ว่าจะเป็นเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย และกล้องวงจรปิดตลอด 24 ชั่วโมง El Patio อยู่ใกล้แหล่งช้อปปิ้งต่างๆ มากมาย เช่น สวัสดีพลาซ่า (500 ม.), ท็อปส์เดลี่ มินิ ซุปเปอร์มาร์เก็ต (1.0 กม.), The Emporium (1.5 กม.), Terminal 21 (1.6 กม.) นอกจากนี้ El Patio ยังอยู่ใกล้กับโรงพยาบาลและสถานศึกษา เช่น โรงพยาบาลจักษุรัตนิน (2.1 กม.), โรงพยาบาลบำรุงราษฎร์ (3.0 กม.), โรงเรียนสวัสดีวิทยา (450 ม.), โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ (ประสานมิตร) (500 ม.) เป็นต้น El Patio อยู่ในซอยสุขุมวิท 31 ห่างจากถนนสุขุมวิท 1.2 กิโลเมตร ซึ่งสะดวกทั้งระบบขนส่งสาธารณะและรถยนต์ส่วนตัว โดยอยู่ใกล้ BTS สถานีอโศก 1.7 กิโลเมตร ซึ่งเป็นจุด Interchange กับ MRT สถานีสุขุมวิทด้วย และห่างจากจุด Interchnge กับ Airport Rail Link ที่ MRT สถานีเพชรบุรี เพียง 1 สถานีเท่านั้น หากใช้รถยนต์ส่วนตัวสามารถใช้เส้นทางถนนสุขุมวิทเพื่อเข้าเมืองไปยัง อโศก นานา เพลินจิต วิทยุ สยาม เชื่อมต่อไปยังพระราม 4 พระราม 3 สาทร เพชรบุรี พระราม 9 รัชดาภิเษก และไปยังโซนตะวันออก ทองหล่อ เอกมัย อ่อนนุช บางนา ศรีนครินทร์ สมุทรปราการ ก็รวดเร็วเช่นเดียวกัน

ดูรายละเอียดโครงการ
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต El Patio : เอล พาติโอ มีห้องนอนจำนวน 2 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 2 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต El Patio : เอล พาติโอ อยู่ที่ ฿40,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต El Patio : เอล พาติโอ อยู่ที่ ฿235.29 / ตารางเมตร.
El Patio : เอล พาติโอ ตั้งอยูู่ที่ ซอยสุขุมวิท 31, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ คลองตันเหนือ วัฒนา กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต El Patio : เอล พาติโอ อยู่ที่ 170 ตร.ม..