Embassy Life : เอ็มบาสซี ไลฟ์, ชลบุรี

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

฿4,000,000

บาท

ห้องนอน

1

ห้องนอน

ห้องน้ำ

1

ห้องน้ำ

ตร.ม.

35

ตร.ม.

auto-size-o

฿ 114,286

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ 2572
calendar-days-o
ขายขาด
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 14 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500308532

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

โปรโมชั่นพิเศษ คอนโดหรู Embassy Life จอมเทียน ราคาเริ่มต้นเพียง 4 ล้าน

เปิดจอง ! โอกาสพิเศษสำหรับผู้ที่มองหาคอนโดลักชัวรีใกล้ทะเลพัทยา กับโปรโมชั่นราคาพิเศษจากโครงการ Embassy Life จอมเทียนสาย 2 เฉพาะยูนิตที่กำหนด ชั้น 17–19 อาคาร A ฝั่ง Orchestra เท่านั้น พร้อมสิทธิ์ถือครองสำหรับ ชื่อไทยและบริษัทไทย (Freehold)

โปรโมชั่นพิเศษ:
*ราคาพิเศษเพียง 4,000,000 บาท*
เฉพาะยูนิตที่กำหนด ชั้น 17–19 อาคาร A
โปรโมชั่นเฉพาะชื่อไทย และบริษัทไทย
ตั้งแต่วันนี้ ถึง 30 มิถุนายน 2569 เท่านั้น

รายละเอียดห้อง:
1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
ขนาด 35 ตารางเมตร
อาคาร A ฝั่ง Orchestra
ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ในอนาคต

กำหนดการก่อสร้างโครงการ:
เริ่มก่อสร้าง: ธันวาคม 2570
คาดว่าแล้วเสร็จ: ธันวาคม 2572

ราคา & เงื่อนไข:
ราคาเพียง 4,000,000 บาท
ค่าโอนกรรมสิทธิ์ 50/50
กรรมสิทธิ์: Freehold (ชื่อไทย / บริษัทไทย)
ค่าส่วนกลาง 68 บาท / ตร.ม.

สิ่งอำนวยความสะดวกระดับลักชัวรี:
Hydro Flow Pool ยาว 70 เมตร
Sky View Lounge วิวทะเลพาโนรามา
Himalayan Salt Cave & Steam Room
Cave Pool & Jacuzzi Crystal Zone
ฟิตเนสครบครัน
Double Volume Luxury Lobby
พื้นที่พักผ่อน สวนสีเขียว และโซนไลฟ์สไตล์
ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

จุดเด่นทำเล – จอมเทียนสาย 2:
5 นาที → Makro / Lotus / Big C
10 นาที → โรงพยาบาลจอมเทียน
15 นาที → Walking Street & แหลมบาลีฮาย
เดินทางสะดวก ใกล้ทะเล และแหล่งไลฟ์สไตล์สำคัญของพัทยา

Embassy Life เป็นอีกหนึ่งโครงการคอนโดใหม่ในพัทยาที่เหมาะทั้งสำหรับอยู่อาศัยและลงทุน ด้วยโปรโมชั่นราคาพิเศษในช่วง Pre-Sale พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกระดับรีสอร์ท และศักยภาพการเติบโตของทำเลจอมเทียนในอนาคต

สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม หรือจองยูนิตโปรโมชั่นพิเศษได้ทุกวันค่ะ

ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี

Embassy Life : เอ็มบาสซี ไลฟ์, ชลบุรี

Project Image

Embassy Life, an upcoming high-rise residential development poised to redefine luxury living in Jomtien, Pattaya. Scheduled for completion in December 2029, this project seamlessly blends classic elegance with modern innovation, offering residents an unparalleled lifestyle experience. Prime Location Situated on Jomtien 2nd Road, between Atlantis Condo Resort Pattaya and Ban Pha Rimhad village, Embassy Life provides residents with convenient access to pristine beaches, vibrant local markets, and a variety of dining and entertainment options. Architectural Excellence Embassy Life features a distinctive cascading design across three interconnected sections: •Central Section: Rising to 24 floors, offering panoramic views of the sea and cityscape. •Side Sections: Ranging from 12 to 18 floors, maximizing natural light and enhancing the sense of space. Exquisite Residences The development offers a range of meticulously designed units to cater to diverse preferences: •Studios: 22.6 sqm, starting at 2.09 million THB. •1-Bedroom Units: 34–51 sqm, starting at 2.89 million THB. •2-Bedroom Units: 51–77.5 sqm, starting at 4.49 million THB. Exclusive Lifestyle Amenities Embassy Life is designed to provide a holistic living experience with an array of world-class facilities: •Ground Floor: Grand lobby (302 sqm) and two retail shops for everyday conveniences. •Second Floor: A 70-meter swimming pool equipped with a hydro-flow swim trainer, island-inspired water terraces with a drink bar, and a game zone suitable for all ages. •Third Floor: Fully equipped gym, cave pool, and holistic spa for ultimate relaxation. •Fourth Floor: Floating yoga deck on a lotus pond, open-design jacuzzi, and lush garden spaces. •Rooftop (24th Floor, Central Section): Infinity swimming pool offering breathtaking sea and city views. •Basement Wellness Haven: Features such as a crystal maze jacuzzi, Himalayan salt cave for wellness therapy, and a continuous-flow pool room.

ดูรายละเอียดโครงการ
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต Embassy Life : เอ็มบาสซี ไลฟ์ อยู่ที่ ฿4,000,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ Embassy Life : เอ็มบาสซี ไลฟ์ อยู่ที่ ฿114,286 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต Embassy Life : เอ็มบาสซี ไลฟ์ โดยประมาณคือ ฿ 11,804 / เดือน ต่อเดือน.
Embassy Life : เอ็มบาสซี ไลฟ์ ตั้งอยู่ที่ หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี หนองปรือ บางละมุง ชลบุรี.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต Embassy Life : เอ็มบาสซี ไลฟ์ คือ 35 ตร.ม..