For Rent: 4-Storey Shop House Sukhumvit Road BTS Thonglor, กรุงเทพ
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
฿350,000 /เดือน
บาท654
ตร.ม.
1.1 กม (13 นาที) จาก E7 เอกมัย

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ให้เช่า: อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น ถนนสุขุมวิท สถานีรถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 4 ชั้น ทำเลหัวมุมติดถนนใหญ่สุขุมวิท (ใกล้ BTS ทองหล่อ-พร้อมพงษ์) หน้ากว้าง 15 เมตรเหมาะทำธุรกิจหลากหลาย
เนื้อที่ดิน: 41 ตารางวา
พื้นที่ใช้สอย: 654 ตารางเมตร
หน้ากว้าง: 15 เมตร
ทำเล: ติดถนนสุขุมวิทอยู่ระหว่างสถานีรถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ และ BTS ทองหล่อ
เหมาะสำหรับธุรกิจหลากหลายประเภท:
คลินิกความงาม / เวลเนส / สปา / ร้านนวด / ร้านเสริมสวย
คาเฟ่ / ร้านอาหาร / เบเกอรี่ / ปิ้งย่าง / ชาบู-หม้อไฟ
โชว์รูมสินค้า / ฟิตเนส สตูดิโอ / สำนักงานออฟฟิศ หรือร้านค้าทั่วไป
เงื่อนไขการเช่า (Rental Terms):
ค่าเช่า: 350,000 บาท / เดือน
สัญญาเช่า: ขั้นต่ำ 3 ปี (ให้สิทธิ์ต่อสัญญาได้ยาวนาน 3+3 ปี)
เงินประกัน: ประกัน 3 เดือน + ล่วงหน้า 1 เดือน
สภาพส่งมอบ: ส่งมอบตามสภาพปัจจุบัน (As-is condition) เปิดโอกาสให้ผู้เช่ารีโนเวทและตกแต่งตามสไตล์ธุรกิจได้เต็มที่
เนื้อที่ดิน: 41 ตารางวา
พื้นที่ใช้สอย: 654 ตารางเมตร
หน้ากว้าง: 15 เมตร
เหมาะสำหรับธุรกิจหลากหลายประเภท:
คลินิกความงาม / เวลเนส / สปา / ร้านนวด / ร้านเสริมสวย
คาเฟ่ / ร้านอาหาร / เบเกอรี่ / ปิ้งย่าง / ชาบู-หม้อไฟ
เงื่อนไขการเช่า (Rental Terms):
ค่าเช่า: 350,000 บาท / เดือน
สัญญาเช่า: ขั้นต่ำ 3 ปี (ให้สิทธิ์ต่อสัญญาได้ยาวนาน 3+3 ปี)
เงินประกัน: ประกัน 3 เดือน + ล่วงหน้า 1 เดือน
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต For Rent: 4-Storey Shop House Sukhumvit Road BTS Thonglor มีห้องนอนจำนวน 0 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 0 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต For Rent: 4-Storey Shop House Sukhumvit Road BTS Thonglor อยู่ที่ ฿350,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต For Rent: 4-Storey Shop House Sukhumvit Road BTS Thonglor อยู่ที่ ฿535.17 / ตารางเมตร.
For Rent: 4-Storey Shop House Sukhumvit Road BTS Thonglor ตั้งอยูู่ที่ คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ คลองตันเหนือ วัฒนา กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต For Rent: 4-Storey Shop House Sukhumvit Road BTS Thonglor อยู่ที่ 654 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ คลองตันเหนือ
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าพื้นที่ขายของ
สถานีรถไฟฟ้าใกล้โครงการ