Fynn Sukhumvit 31 : ฟินน์ สุขุมวิท 31, กรุงเทพ
77 ถนนสุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
฿30,000 /เดือน
บาท1
ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
37
ตร.ม.
1.1 กม (14 นาที) จาก BL22 สุขุมวิท
1.3 กม (16 นาที) จาก E4 อโศก

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
คอนโดให้เช่า ฟินน์ สุขุมวิท 31
R 9527 | คอนโดให้เช่า ฟินน์ สุขุมวิท 31
ขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 37 ตรม. 30k
พร้อมเข้าอยู่
ข้อมูลห้อง
ชื่อ : ฟินน์ สุขุมวิท 31
รหัส : R 9527
ราคาเช่า : 30,000 บาท
ประเภท : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขนาด : 37 ตารางเมตร
- ล่วงหน้า 1 เดือน -
- ค่าประกัน 2 เดือน -
- สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี -
สนใจ สามารถนัดชมห้องผ่านทาง Line OA: @condoproptech
ขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 37 ตรม. 30k
พร้อมเข้าอยู่
ข้อมูลห้อง
ชื่อ : ฟินน์ สุขุมวิท 31
รหัส : R 9527
ราคาเช่า : 30,000 บาท
ประเภท : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขนาด : 37 ตารางเมตร
- ล่วงหน้า 1 เดือน -
- ค่าประกัน 2 เดือน -
- สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี -
สนใจ สามารถนัดชมห้องผ่านทาง Line OA: @condoproptech
ฟิตเนส
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
สระว่ายน้ำ
Fynn Sukhumvit 31 : ฟินน์ สุขุมวิท 31, กรุงเทพ

อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Fynn Sukhumvit 31 : ฟินน์ สุขุมวิท 31 มีห้องนอนจำนวน 1 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 1 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Fynn Sukhumvit 31 : ฟินน์ สุขุมวิท 31 อยู่ที่ ฿30,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Fynn Sukhumvit 31 : ฟินน์ สุขุมวิท 31 อยู่ที่ ฿810.81 / ตารางเมตร.
Fynn Sukhumvit 31 : ฟินน์ สุขุมวิท 31 ตั้งอยูู่ที่ 77 ถนนสุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ คลองเตยเหนือ วัฒนา กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Fynn Sukhumvit 31 : ฟินน์ สุขุมวิท 31 อยู่ที่ 37 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ คลองเตยเหนือ
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าคอนโด