Gemo Town : เจมโมทาวน์, กรุงเทพ
ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ
฿590,000
1
ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
33.13
ตร.ม.
฿ 17,809
/ ตารางเมตร

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
<th>ขายคอนโด เจมโมทาวน์ (Gemo Town) ประเวศ กรุงเทพมหานคร
<th>โครงการ : เจมโมทาวน์ (Gemo Town)
ที่ตั้ง : ซ. 17 ถนน สุขาภิบาล 2 แขวงดอกไม้ เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร
รหัสทรัพย์ : T-140529
ประเภท : คอนโดมิเนียม
สูง : 4 ชั้น
อาคาร : B4
ห้องอยู่ชั้นที่ : 4
พื้นที่ใช้สอย : 33.13 ตารางเมตร
ห้องนอน : 1 ห้อง
ห้องน้ำ : 1 ห้อง
จอดรถได้ : 1 คัน
ทิศ : ตะวันออก
รายละเอียดเพิ่มเติม : ห้องมุม พื้นที่เยอะ ใกล้โรบินสันสุวรรณภูมิ เมกาบางนา สนามบินสุวรรณภูมิ
ราคา : 590,000 บาท
ลิงค์แผนที่ : www.h***** ,100. 7*****
**เรามีบริการจัดสินเชื่อให้ฟรี พร้อมยินดีให้คำปรึกษา มีให้เลือกทุกธนาคาร**
**พร้อมอัตราดอกเบี้ยพิเศษ และ วงเงินสูงสุด 90-100% ของราคาประเมิน**
สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ นัดชมบ้านได้ที่
Tel : 0***** ตุ๋ย (รหัสตัวแทน 6032)
Line ID : su3611
Tel : 0***** สุ (รหัสตัวแทน 6032-1)
Line ID : 2519sumalee
Callcenter : 0*****
สนใจดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติม มากกว่า 3,000 รายการ
www.w*****
The Best Property Agent CO,.LTD. ผู้นำด้านธุรกิจนายหน้า ตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ด้วยความเป็นมืออาชีพ ใช้เทคโนโลยี และ นวัตกรรมที่สร้างสรรค์ เพื่อส่งมอบบริการที่ดีที่สุดเพื่อคุณ ให้บริการด้าน ซื้อ ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์
รหัสทรัพย์ : T-140529
ประเภท : คอนโดมิเนียม
สูง : 4 ชั้น
อาคาร : B4
ห้องอยู่ชั้นที่ : 4
พื้นที่ใช้สอย : 33.13 ตารางเมตร
ห้องนอน : 1 ห้อง
ห้องน้ำ : 1 ห้อง
จอดรถได้ : 1 คัน
ทิศ : ตะวันออก
ราคา : 590,000 บาท
ลิงค์แผนที่ : www.h***** ,100. 7*****
สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ นัดชมบ้านได้ที่
Tel : 0***** ตุ๋ย (รหัสตัวแทน 6032)
Line ID : su3611
Tel : 0***** สุ (รหัสตัวแทน 6032-1)
Line ID : 2519sumalee
Callcenter : 0*****
สนใจดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติม มากกว่า 3,000 รายการ
www.w*****
ความสะดวกโดยรอบ
กล้องวงจรปิด
เครืองปรับอากาศ
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
ลานจอดรถ
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)
Gemo Town : เจมโมทาวน์, กรุงเทพ
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต Gemo Town : เจมโมทาวน์ อยู่ที่ ฿590,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ Gemo Town : เจมโมทาวน์ อยู่ที่ ฿17,809 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต Gemo Town : เจมโมทาวน์ โดยประมาณคือ ฿ 1,741 / เดือน ต่อเดือน.
Gemo Town : เจมโมทาวน์ ตั้งอยู่ที่ ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ ดอกไม้ ประเวศ กรุงเทพ.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต Gemo Town : เจมโมทาวน์ คือ 33 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ ดอกไม้
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้