Grand Kata VIP : แกรนด์ กะตะ วีไอพี, ภูเก็ต
ถ.กะตะ, กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿25,000 /เดือน
บาท1
ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
44
ตร.ม.

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
Condominium for rent 1 bedroom 1 bathroom 25,000/month at kata
6R0136 คอนโดมิเนียมดีๆ ราคาสบายกระเป๋า 44 ตร.ม ให้เช่าเดือนละ 25,000 บาท มีเฟอร์นิเจอร์ครบครันพร้อมเข้าอยู่ได้เลย เดินทางสะดวกสบาย มีระบบความปลอดภัย 24 ชม. มีฟิตเนส สระว่ายน้ำ ที่จอดรถให้สำหรับผู้พักอาศัย เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการความสะดวกสบายในการพักผ่อนอย่างเต็มที่
***ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1เดือน***
6R0136 Condo for rent Area 44 sq.m 25,000 per month have fully furnished ready to move in. we provide you with impeccable customer service and convenience swimming pool ,gym, launderette,laundy and security guard.
***2deposit and 1 month in advance***
Location
- หาดกะตะ 2.7 กิโล Kata Beach 2.7 km
- หาดกะรน 5.8 กิโล Karon Beach 5.8 km
--------------------------------
สนใจติดต่อ / Please Contact:
k. mi (มี่ )***** , k.day (เดย์ )*****
แอดไลน์ / Line*******
***ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1เดือน***
***2deposit and 1 month in advance***
Location
- หาดกะตะ 2.7 กิโล Kata Beach 2.7 km
- หาดกะรน 5.8 กิโล Karon Beach 5.8 km
ซัก อบ รีด
Grand Kata VIP : แกรนด์ กะตะ วีไอพี, ภูเก็ต

Grand Kata VIP is a modern residence which is in the middle of Kata area with 4-star level. The night market and Kata beach are on your door step. Kata beach is only 800m away from our residence and if you go further to the north only 800m, you will find the Karon beach area which is overflowing with tourist infrastructure such as night markets, souvenir shops, restaurants, massage parlors, mini golf, kid playgrounds-pleasant set for holidays.
ดูรายละเอียดโครงการอสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Grand Kata VIP : แกรนด์ กะตะ วีไอพี มีห้องนอนจำนวน 1 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 1 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Grand Kata VIP : แกรนด์ กะตะ วีไอพี อยู่ที่ ฿25,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Grand Kata VIP : แกรนด์ กะตะ วีไอพี อยู่ที่ ฿568.18 / ตารางเมตร.
Grand Kata VIP : แกรนด์ กะตะ วีไอพี ตั้งอยูู่ที่ ถ.กะตะ, กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต กะรน เมืองภูเก็ต ภูเก็ต.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Grand Kata VIP : แกรนด์ กะตะ วีไอพี อยู่ที่ 44 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ กะรน
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้