Grand Marina Residence : แกรนด์ มารีน่า เรสซิเดนซ์, ประจวบคีรีขันธ์
368 หมู่ 2 บ้านหนองข้าวเหนียว, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด, ประจวบคีรีขันธ์
฿35,000 /เดือน
บาท2
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
74
ตร.ม.

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
คอนโด 2-ห้องนอน
PropertyScout ID 2087525
ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 74 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสามร้อยยอด
ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
* ลานจอดรถกลางแจ้ง
* ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
* สระว่ายน้ำ
พร็อพเพอร์ตี้ สเก๊าท์
www.h*****
เบอร์โทรศัพท์ : +6*****
Facebook: www.w*****
Line******* scout
Whatsapp: +6*****
Email: c*****@*****
ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่
เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ
อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย
และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ
--- PropertyScout ---
ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
* ลานจอดรถกลางแจ้ง
* ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
* สระว่ายน้ำ
พร็อพเพอร์ตี้ สเก๊าท์
www.h*****
เบอร์โทรศัพท์ : +6*****
Facebook: www.w*****
Line******* scout
Whatsapp: +6*****
Email: c*****@*****
ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่
และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
--- PropertyScout ---
ความสะดวกโดยรอบ
กล้องวงจรปิด
เครืองปรับอากาศ
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
ลานจอดรถ

อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Grand Marina Residence : แกรนด์ มารีน่า เรสซิเดนซ์ มีห้องนอนจำนวน 2 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 2 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Grand Marina Residence : แกรนด์ มารีน่า เรสซิเดนซ์ อยู่ที่ ฿35,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Grand Marina Residence : แกรนด์ มารีน่า เรสซิเดนซ์ อยู่ที่ ฿472.97 / ตารางเมตร.
Grand Marina Residence : แกรนด์ มารีน่า เรสซิเดนซ์ ตั้งอยูู่ที่ 368 หมู่ 2 บ้านหนองข้าวเหนียว, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด, ประจวบคีรีขันธ์ สามร้อยยอด สามร้อยยอด ประจวบคีรีขันธ์.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Grand Marina Residence : แกรนด์ มารีน่า เรสซิเดนซ์ อยู่ที่ 74 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ สามร้อยยอด
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้