Kathu, ภูเก็ต
กะทู้, ภูเก็ต
฿22,000 /เดือน
บาท2
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
33.55
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
Kathu Phuket
บ้านว่างให้เช่า!
กะทู้,ภูเก็ต
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
เช่าเดือนละ 22,000 บาท
ล่วงหน้า 1 เดือน มัดจำ 2 เดือน
น้ำไฟรัฐบาล
กะทู้,ภูเก็ต
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
เช่าเดือนละ 22,000 บาท
ล่วงหน้า 1 เดือน มัดจำ 2 เดือน
น้ำไฟรัฐบาล
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Kathu มีห้องนอนจำนวน 2 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 2 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Kathu อยู่ที่ ฿22,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Kathu อยู่ที่ ฿655.74 / ตารางเมตร.
Kathu ตั้งอยูู่ที่ กะทู้, ภูเก็ต กะทู้ กะทู้ ภูเก็ต.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Kathu อยู่ที่ 34 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ กะทู้
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์