Krungthep Thani Tower : กรุงเทพธานี ทาวเวอร์, กรุงเทพ

56 ซอยสุขุมวิท 24, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

฿120,000 /เดือน

ห้องนอน

3

ห้องนอน

ห้องน้ำ

3

ห้องน้ำ

ตร.ม.

330

ตร.ม.

570 ม (7 นาที) จาก E5 พร้อมพงษ์

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ 2541
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 12 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500303105
ruler-o
พื้นที่ชั้น 330 ตร.ม.

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

กรุงเทพธานี ทาวเวอร์ ให้เช่า

รหัส : MP1529

รายละเอียดห้อง :
– เพนต์เฮาส์ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
– 1 ห้องนั่งเล่น พร้อมครัวและระเบียง
– ขนาด 330 ตร.ม.
– ตั้งอยู่ชั้น 27
– ตกแต่งครบครัน พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า

ราคาเช่า : 120,000 บาท/เดือน
[ระยะเวลาเช่า : สัญญา 1 ปี]
– เงินประกัน 2 เดือน
– ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน

房源编号 :MP1529

单元详情 :
– 顶层公寓,三室三卫
– 客厅带厨房和阳台
– 面积 :330 平方米
– 位于 27 层
– 家具齐全,配备电器

月租金 :120,000 泰铢

[ 租期 :一年 ]
– 两个月押金
– 一个月预付租金

#millenniumpropertyDD #millenniumpropertymanagement
สิ่งอำนวยความสะดวก
asterisk-o

การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ต

television-2-o

โถงรอลิฟท์ร้านอาหาร

Krungthep Thani Tower : กรุงเทพธานี ทาวเวอร์, กรุงเทพ

Project Image

โครงการคอนโดมิเนียมไฮไรส์ ย่านสุขุมวิท Krungthep Thani Tower เป็นโครงการคอนโดมิเนียมแบบขายขาด (Freehold) ตั้งอยู่ที่ซอยสุขุมวิท 24 แขวงคลองตัน เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร รูปแบบอาคารเป็นแบบไฮไรส์ 27 ชั้น จำนวน 1 อาคาร จำนวนยูนิตทั้งโครงการอยู่ที่ 76 ยูนิต Krungthep Thani Tower เป็นโครงการที่ก่อสร้างแล้วเสร็จในปี 1998 พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที Krungthep Thani Tower ประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ เช่น ล้อบบี้, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ห้องเซาว์น่า, สวนหย่อม / พื้นที่บาร์บีคิว, สนามเด็กเล่น / พื้นที่สำหรับเด็ก, ลิฟต์, ที่จอดรถ รวมถึงระบบรักษาความปลอดภัยที่สมบูรณ์แบบ ไม่ว่าจะเป็น Access Key Card, เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย และกล้องวงจรปิดตลอด 24 ชั่วโมง Krungthep Thani Tower อยู่ใกล้แหล่งช้อปปิ้งต่างๆ มากมาย เช่น ลอว์สัน108 (สุขุมวิท24) (300 ม.), ดิ เอ็มโพเรี่ยม (750 ม.), ดิ เอ็มควอเทียร์ (800 ม.), เค วิลเลจ (800 ม.) นอกจากนี้ Krungthep Thani Tower ยังอยู่ใกล้กับโรงพยาบาลและสถานศึกษา เช่น โรงพยาบาลพร้อมมิตร (1.5 ก.ม.), โรงพยาบาลเทพธารินทร์ (2 ก.ม.), โรงเรียนสายน้ำผึ้ง (1.1 ก.ม.), โรงเรียนสายน้ำทิพย์ (1.2 ก.ม.) เป็นต้น Krungthep Thani Tower อยู่ในซอยสุขุมวิท 24 ห่างจากถนนสุขุมวิท เพียง 650 เมตร ซึ่งสะดวกทั้งระบบขนส่งสาธารณะและรถยนต์ส่วนตัว โดยอยู่ใกล้ BTS สถานีพร้อมพงษ์ 650 เมตร และสามารถเชื่อมต่อกับ MRT ได้ที่สถานีอโศก เพียง 1 สถานีเท่านั้น หรือหากใช้รถยนต์ส่วนตัวสามารถใช้เส้นทางถนนสุขุมวิทเพื่อเข้าเมืองไปยัง อโศก นานา สยาม หรือใช้เส้นทางถนนพระราม 4 เดินทางไปยังคลองเตย ลุมพินี สาทร สีลม หรือ เส้นเพชรบุรี พระราม 9 รัชดาภิเษก ได้อย่างสะดวก และไปยังโซนตะวันออก ทางด้านทองหล่อ อ่อนนุช อุดมสุข บางนา ศรีนครินทร์ สมุทรปราการ ก็รวดเร็วเช่นเดียวกัน

ดูรายละเอียดโครงการ
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Krungthep Thani Tower : กรุงเทพธานี ทาวเวอร์ มีห้องนอนจำนวน 3 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 3 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Krungthep Thani Tower : กรุงเทพธานี ทาวเวอร์ อยู่ที่ ฿120,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Krungthep Thani Tower : กรุงเทพธานี ทาวเวอร์ อยู่ที่ ฿363.64 / ตารางเมตร.
Krungthep Thani Tower : กรุงเทพธานี ทาวเวอร์ ตั้งอยูู่ที่ 56 ซอยสุขุมวิท 24, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ คลองตัน คลองเตย กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Krungthep Thani Tower : กรุงเทพธานี ทาวเวอร์ อยู่ที่ 330 ตร.ม..