Land for Sale in Rangsit - Nakhon Nayok Road, ปทุมธานี

รังสิต - นครนายก, บึงสนั่น, ธัญบุรี, ปทุมธานี

฿261,839,000

บาท

ตร.วา

79 ไร่ 1 งาน 38

ตร.วา

auto-size-o

฿ 2,063

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 18 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500296461
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 126,952 ตร.ม. / 79 ไร่ 1 งาน 38 ตร.วา
auto-size-o
฿2,063 / ตารางเมตร (ที่ดิน)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ขายด่วน ที่ดินติดถนนรังสิต-นครนายก ขนาดที่ดิน 79 ไร่ 1 งาน 38 ตารางวา

ขนาดที่ดิน 79 ไร่ 1 งาน 38 ตารางวา (รวมทั้งหมด 31,738 ตารางวา)
ราคาขายตารางวาละ 8,250.- บาท
ราคาขายไร่ละ 3,300,000.- บาท
ราคาขายรวม 261,839,000.-บาท