Life Phahon-Ladprao : ไลฟ์ พหลฯ-ลาดพร้าว, กรุงเทพ

996 Phahonyothin Road, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

฿25,000 /เดือน

ต่อรองได้

ห้องนอน

1+1

ห้องนอน

ห้องน้ำ

1

ห้องน้ำ

ตร.ม.

35

ตร.ม.

1.3 กม (16 นาที) จาก N9 ห้าแยกลาดพร้าว

1.4 กม (16 นาที) จาก BL14 พหลโยธิน

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ มิ.ย. 2567
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 24 เม.ย. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500270772
ruler-o
พื้นที่ชั้น 35 ตร.ม.

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ให้เช่า คอนโด Life พหลโยธิน ลาดพร้าว เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่

รหัสทรัพย์สิน 69422

ให้เช่า คอนโด Life พหลโยธิน–ลาดพร้าว ตรงข้ามเซ็นทรัลลาดพร้าว พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่ พร้อมเข้าอยู่ ห้องวิวสวนและวิวเมือง บรรยากาศสงบ

รายละเอียดห้อง

* 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
* ขนาด 35 ตารางเมตร
* ชั้น 11
* วิวสวนและวิวเมือง
* 1 ที่จอดรถ

ราคาเช่า 25,000 บาท/เดือน
มัดจำ 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี
สามารถต่อรองราคาได้

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

* เตียงขนาด 5 ฟุต
* ม่านกันแสง 100%
* โต๊ะรับประทานอาหาร
* เฟอร์นิเจอร์บิวท์อิน พร้อมพื้นที่เก็บของ

ทำเลและการเดินทาง

* ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีห้าแยกลาดพร้าว เดินถึงได้
* ตั้งอยู่ใจกลางย่านลาดพร้าว เดินทางสะดวก

* ห้องสำหรับสันทนาการและความบันเทิง

ราคาเช่า 25,000 บาท/เดือน
สัญญาขั้นต่ำ 1ปี มัดจำ2เดือน ล่วงหน้า1เดือน

Contract Us
Call / Whatsapp : 0*****
LINE ID : @acehome
www.h*****
WeChat id : Aey_1812

ฟิตเนส

Life Phahon-Ladprao : ไลฟ์ พหลฯ-ลาดพร้าว, กรุงเทพ

Project Image

Life Phahon-Ladprao is AP’s latest condominium launch in the popular Ladprao district, and their first launch in the area since Life Ladprao The Valley in 2018. As one of Thailand’s biggest and most prolific developers, in joint venture with Mitsubishi from Japan, AP’s Life Phahon-Ladprao is attracting considerable attention and is appealing to investors and end-users alike. A particular advantage of Life Phahon-Ladprao is its location only 200 metres from Ha Yaek Lat Prao BTS Skytrain Station on the Green Line linking-up to stations in the Sathorn and Sukhumvit areas of Bangkok. The unique theme behind the design of Life Phahon-Ladprao is ‘Infinite Ladprao’ with the tagline ‘Live Your Infinite Living’. These themes convey the lifestyle and city-centre outdoor design of the development and are complemented by expansive views over the 700 Rai (277 Acres) Chatujak Park, a choice of Simplex and Vertiplex floor plans, and unique facilities including The Cloud Social Club, The Sky Pool Pavillion, an Active Atrium and a Sky Park Rooftop.

ดูรายละเอียดโครงการ
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Life Phahon-Ladprao : ไลฟ์ พหลฯ-ลาดพร้าว มีห้องนอนจำนวน 1 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 1 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Life Phahon-Ladprao : ไลฟ์ พหลฯ-ลาดพร้าว อยู่ที่ ฿25,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Life Phahon-Ladprao : ไลฟ์ พหลฯ-ลาดพร้าว อยู่ที่ ฿714.29 / ตารางเมตร.
Life Phahon-Ladprao : ไลฟ์ พหลฯ-ลาดพร้าว ตั้งอยูู่ที่ 996 Phahonyothin Road, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ จอมพล จตุจักร กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Life Phahon-Ladprao : ไลฟ์ พหลฯ-ลาดพร้าว อยู่ที่ 35 ตร.ม..