Luxury Home in Bangna, กรุงเทพ

บางนา, กรุงเทพ

฿400,000 /เดือน

บาท

ห้องนอน

3

ห้องนอน

ห้องน้ำ

4

ห้องน้ำ

ตร.ม.

425

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 12 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 11697164
ruler-o
พื้นที่ชั้น 425 ตร.ม.
auto-size-o
฿941.18 / ตารางเมตร (พื้นที่ชั้น)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

3 Storey Luxury Home in Bangna

3 Storey Luxury Home in Bangna
( TLG01095 )

Mega Bangna (750 m./ drive)

Usable area: 425 sq.m.
3 bedrooms
4 bathrooms
1 powder room
3-storey
3 parking spaces
Fully furnished with fully equipped kitchen
Features:
- Private elevator
- Living room with a high triple-volume ceiling

Rental price: 400,000 THB/ month

For more information, please feel free to contact us
Mobile: +6*****
WhatsApp: +6*****
Line: @theluxe
Email: i*****@*****
Website: www.w*****
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Luxury Home in Bangna มีห้องนอนจำนวน 3 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 4 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Luxury Home in Bangna อยู่ที่ ฿400,000 /เดือน ต่อเดือน.
Luxury Home in Bangna ตั้งอยูู่ที่ บางนา, กรุงเทพ บางนา บางนา กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Luxury Home in Bangna อยู่ที่ 425 ตร.ม..