Luxury Pet Friendly Residence in Sukhumvit, กรุงเทพ

คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

฿95,000 /เดือน

ห้องนอน

2

ห้องนอน

ห้องน้ำ

2

ห้องน้ำ

ตร.ม.

90

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 17 เม.ย. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 11667941
ruler-o
พื้นที่ชั้น 90 ตร.ม.
auto-size-o
฿1,055.56 / ตารางเมตร (พื้นที่ชั้น)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

Luxury Pet Friendly Residence in Sukhumvit

Luxury Pet Friendly Residence in Sukhumvit
( TLG00989 )

BTS Phomphong (600 m. / 8-min walk)

Neighborhood : Sukhumvit / Phomphong
Property size : 90 sq.m.
Bedroom : 2
Bathroom : 2
Floor : 2nd - 6th
Furniture : Fully Furnished
Feature :
- Maid Service and linen change 2 times per week
- Refill Drinking Water 2 times per week
- Internet 20 mbps ( Own Access )
- Cable TV

⦿ Pet Friendly

Facilities : gym, elevator, sauna, 24-hours security, swimming pool,

Rental price : 95,000 THB per month

For more information, please feel free to contact us
Mobile: +6*****
WhatsApp: +6*****
Line: @theluxe
Email: i*****@*****
Website: www.w*****
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Luxury Pet Friendly Residence in Sukhumvit มีห้องนอนจำนวน 2 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 2 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Luxury Pet Friendly Residence in Sukhumvit อยู่ที่ ฿95,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Luxury Pet Friendly Residence in Sukhumvit อยู่ที่ ฿1,055.56 / ตารางเมตร.
Luxury Pet Friendly Residence in Sukhumvit ตั้งอยูู่ที่ คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ คลองตันเหนือ วัฒนา กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Luxury Pet Friendly Residence in Sukhumvit อยู่ที่ 90 ตร.ม..