Luxury Residence for Rent (Sathorn), กรุงเทพ

ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

฿125,000 /เดือน

ห้องนอน

2

ห้องนอน

ห้องน้ำ

2

ห้องน้ำ

ตร.ม.

91.5

ตร.ม.

760 ม (9 นาที) จาก B3 BRT เทคนิคกรุงเทพ

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 4 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 11789840
ruler-o
พื้นที่ชั้น 92 ตร.ม.
auto-size-o
฿1,366.12 / ตารางเมตร (พื้นที่ชั้น)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

Luxury Residence for Rent (Sathorn)

Luxury Residence for Rent (Sathorn)
(TLG1248)
MRT Lumpini (950 m./13 mins walk )

Neighborhood : Sathorn
Property size : 91.50 sq.m.
Bedroom : 2
Bathroom : 2
Floor : 28th
Feature:
- Maid Service 3 times per week -Linen and Towel Changing 2 times per week
- Complimentary water supply
- Free WiFi
Facilities : Elevator, Parking, 24-hours security, cctv, Swimming pool, Sauna, Gym/Fitness, Garden, Kid room , Outdoor Playground, Co-working Space, Meeting Room, Theater Room, Yoga Room

Rental price : 125,000 THB per month
For more information, please feel free to contact us
Mobile: +6*****
WhatsApp: +6*****
Line: @theluxe
Email: i*****@*****
Website: www.w*****
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Luxury Residence for Rent (Sathorn) มีห้องนอนจำนวน 2 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 2 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Luxury Residence for Rent (Sathorn) อยู่ที่ ฿125,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Luxury Residence for Rent (Sathorn) อยู่ที่ ฿1,366.12 / ตารางเมตร.
Luxury Residence for Rent (Sathorn) ตั้งอยูู่ที่ ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ ทุ่งมหาเมฆ สาทร กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Luxury Residence for Rent (Sathorn) อยู่ที่ 92 ตร.ม..