Mana Kathu Lake, ภูเก็ต

กะทู้, ภูเก็ต

฿85,000 /เดือน

บาท

ห้องนอน

3

ห้องนอน

ห้องน้ำ

3

ห้องน้ำ

ตร.วา (ขนาดที่ดิน)

54

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 22 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500330040
ruler-o
พื้นที่ชั้น 200 ตร.ม.
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 216 ตร.ม. / 54 ตร.วา

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

House for Rent Kathu, Phuket

Rental Price:
85,000 THB/month

Move-in Terms:

* 2 months security deposit
* 1 month advance payment

Property Details:

* Brand new house, ready to move in immediately
* Corner house
* Land Size: 55 sq.wah
* Usable Area: 200 sq.m.
* 3 Bedrooms
* 3 Bathrooms
* 1 Kitchen
* Parking for 2 cars

Features & Facilities:

* Shared Swimming Pool
* Shared Fitness Center
* Internet included
* Water filter installed
* EV home charger installed

Location:
Excellent location on the main road with convenient access to Phuket Town and Patong, while offering a quiet and peaceful atmosphere.

สิ่งอำนวยความสะดวก
television-2-o

Cabinets

kitchen-o

เครื่องดูดควันจากเตา

aircon-o

เครื่องปรับอากาศ

asterisk-o

เฟอร์นิเจอร์ในห้องอาหาร

การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Mana Kathu Lake มีห้องนอนจำนวน 3 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 3 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Mana Kathu Lake อยู่ที่ ฿85,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Mana Kathu Lake อยู่ที่ ฿393.52 / ตารางเมตร.
Mana Kathu Lake ตั้งอยูู่ที่ กะทู้, ภูเก็ต กะทู้ กะทู้ ภูเก็ต.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Mana Kathu Lake อยู่ที่ 200 ตร.ม..