Marina Bayfront Sriracha : มาริน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา, ชลบุรี

212 ถ.เจิมจอมพล, ศรีราชา, ชลบุรี

฿25,000 /เดือน

บาท

ห้องนอน

1+1

ห้องนอน

ห้องน้ำ

1

ห้องน้ำ

ตร.ม.

54.66

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ ธ.ค. 2559
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 23 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500257958
ruler-o
พื้นที่ชั้น 55 ตร.ม.

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

<th>คอนโดให้เช่า ศรีราชา Marina Bayfront ติดทะเล ใกล้สุขุมวิท ห้องใหญ่

<th>เช่าคอนโด Marina Bayfront Sriracha
คอนโดหรูติดทะเลใจกลางศรีราชา ใกล้สุขุมวิท

ราคาเช่า 25,000 บาท/เดือน
สัญญาเช่าขั้นต่ำ 1 ปี
(มัดจำ 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน)

วิวทะเล+วิวเมือง
ขนาด 54.66 ตร.ม
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

สิ่งอำนวยความสะดวกในห้อง
-เฟอร์นิเจอร์
-เครื่องปรับอากาศ
-ประตูห้องระบบ digital lock
-TV / ตู้เย็น / เครื่องทำน้ำร้อน / น้ำอุ่น

- ระบบป้องกันอัคคีภัย

T : A1
สิ่งอำนวยความสะดวก
television-2-o

โครงการคอนโดมิเนียมไฮไรส์ ย่านศรีราชา Marina Bayfront ศรีราชา เป็นโครงการคอนโดแบบขายขาด (Freehold) ดำเนินการโดย บริษัท อาร์ ซี เค พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด ตั้งอยู่บนถนนเจิมจอมพล ตำบลศรีราชา อำเภอศรีราชา จังหวัดชลบุรี รูปแบบอาคารเป็นอาคารแบบไฮไรส์ 32 ชั้น จำนวน 1 อาคาร บนเนื้อที่ 1-3-50 ไร่ จำนวนยูนิตทั้งโครงการอยู่ที่ 273 ยูนิต ซึ่งประกอบด้วยรูปแบบห้อง 4 แบบ คือ 1 ห้องนอน (34.52 - 61.93 ตร.ม.) , 2 ห้องนอน (86.11 - 98.55 ตร.ม.) , Duplex (63.24 - 134.07 ตร.ม.) , Penthouse (342.20 ตร.ม.) Marina Bayfront ศรีราชายังเป็นโครงการที่ก่อสร้างแล้วเสร็จตั้งแต่ปี 2016 พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที Marina Bayfront ศรีราชา ประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ เช่น มากมาย เช่น ล้อบบี้, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สตรีม, สวนลอยฟ้า, พื้นที่สีเขียวภายในโครงการ, ลิฟต์ ที่จอดรถ รวมถึงระบบรักษาความปลอดภัยที่สมบูรณ์แบบ ไม่ว่าจะเป็น Access Key Card, เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย และกล้องวงจรปิดตลอด 24 ชั่วโมง Marina Bayfront ศรีราชา อยู่ใกล้แหล่งช้อปปิ้งต่างๆ มากมาย เช่น ตลาดเทศบาลเมืองศรีราชา (300 ม.), ตลาดศรีเจริญ (1.1 กม.), โรบินสัน ดีพาร์ทเม้นท์ สโตร์ สาขาศรีราชา (1.5 กม.), แปซิฟิค พาร์ค ศรีราชา (2.0 กม.) นอกจากนี้Marina Bayfront ศรีราชา ยังอยู่ใกล้กับโรงพยาบาลและสถานศึกษา เช่น โรงเรียนเซนต์ปอลคอนแวนต์ (1.9 กม.), โรงเรียนอัสสัมชัญศรีราชา (2.4 กม.), โรงพยาบาลสมเด็จพระบรมราชเทวี (280 ม.), โรงพยาบาลพญาไท ศรีราชา (1.1 กม.) เป็นต้น Marina Bayfront ศรีราชา สามารถเดินทางจากกรุงเทพ โดยใช้ถนนมอเตอร์เวย์ มุ่งหน้าสู่จังหวัดชลบุรี แล้วเข้าสู่เขตเมืองศรีราชา จากนั้นเลี้ยวซ้ายเข้าสู่ถนนสุขุมวิท ขับตรงต่อไปอีกประมาณ 250 เมตร แล้วเลี้ยวขวาเข้าสู่ถนนสุรศักดิ์ 1 ขับตรงต่อไป จากนั้นเลี้ยวซ้ายอีกครั้งเข้าสู่ถนนเจิมจอมพล ประมาณ 600 เมตร โครงการ Marina Bayfront ศรีราชา จะตั้งอยู่ทางด้านขวามือ หากต้องการเดินทางเข้าสู่เขตเทศบาลเมืองศรีราชา จากโครงการ Marina Bayfront ศรีราชา สามารถใช้เส้นทางถนนเจิมจอมพล มุ่งหน้าเข้าสู่ถนนสุขุมวิทได้เลย

ดูรายละเอียดโครงการ
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Marina Bayfront Sriracha : มาริน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา มีห้องนอนจำนวน 1 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 1 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Marina Bayfront Sriracha : มาริน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา อยู่ที่ ฿25,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Marina Bayfront Sriracha : มาริน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา อยู่ที่ ฿457.37 / ตารางเมตร.
Marina Bayfront Sriracha : มาริน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา ตั้งอยูู่ที่ 212 ถ.เจิมจอมพล, ศรีราชา, ชลบุรี ศรีราชา ศรีราชา ชลบุรี.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Marina Bayfront Sriracha : มาริน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา อยู่ที่ 55 ตร.ม..