Mu Ban Chaofah Garden Home Koh Keaw : หมู่บ้านเจ้าฟ้าการ์เด้นโฮม 3 (เกาะแก้ว), ภูเก็ต
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿32,000 /เดือน
บาท3
ห้องนอน
3
ห้องน้ำ
120
ตร.ม.

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
บ้านให้เช่า บ้านสวนเจ้าฟ้า (พรีเมียร์พาร์ค)
บ้านให้เช่า บ้านสวนเจ้าฟ้า (พรีเมียร์พาร์ค)
ราคาขาย: 4.8 ล้านบาท
รวมเฟอร์นิเจอร์ — พร้อมเข้าอยู่หรือลงทุน
ราคาเช่า: 32,000 บาท/เดือน
สัญญาเช่า 1 ปีเท่านั้น
เงื่อนไขการเข้าอยู่
เงินประกัน 2 เดือน
ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน
รายละเอียดทรัพย์สิน
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
การจัดวางห้อง
ห้องนอนใหญ่ พร้อมเตียง 6 ฟุต เฟอร์นิเจอร์ เครื่องปรับอากาศ และเครื่องทำน้ำอุ่น
ห้องนอนที่สอง พร้อมเตียง 5 ฟุต และเฟอร์นิเจอร์
ห้องที่สามดัดแปลงเป็นห้องแต่งตัว/ห้องอเนกประสงค์
ห้องนั่งเล่น พร้อมโซฟา สมาร์ททีวี และชั้นวางของ
เครื่องปรับอากาศ 20,000 BTU
ห้องทำงานเล็ก พร้อมโต๊ะและเก้าอี้
ห้องรับประทานอาหาร พร้อมชุดโต๊ะรับประทานอาหาร
ห้องครัว พร้อมเคาน์เตอร์บิวท์อิน
เตาแก๊ส + เครื่องดูดควัน
ตู้เย็น
เครื่องซักผ้า
ห้องเก็บของ
ที่จอดรถ 2 คันภายในบ้าน
อนุญาตให้เลี้ยงสัตว์ได้
ค่าน้ำและค่าไฟคิดตามอัตราของรัฐบาล
ทำเลดีเยี่ยมในเกาะแก้ว — ใกล้ ไปยังตัวเมืองภูเก็ต โรงเรียนนานาชาติ ร้านอาหาร และซูเปอร์มาร์เก็ต
ราคาขาย: 4.8 ล้านบาท
รวมเฟอร์นิเจอร์ — พร้อมเข้าอยู่หรือลงทุน
ราคาเช่า: 32,000 บาท/เดือน
สัญญาเช่า 1 ปีเท่านั้น
เงื่อนไขการเข้าอยู่
เงินประกัน 2 เดือน
ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน
รายละเอียดทรัพย์สิน
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
การจัดวางห้อง
ห้องนอนที่สอง พร้อมเตียง 5 ฟุต และเฟอร์นิเจอร์
ห้องที่สามดัดแปลงเป็นห้องแต่งตัว/ห้องอเนกประสงค์
ห้องนั่งเล่น พร้อมโซฟา สมาร์ททีวี และชั้นวางของ
เครื่องปรับอากาศ 20,000 BTU
ห้องทำงานเล็ก พร้อมโต๊ะและเก้าอี้
ห้องรับประทานอาหาร พร้อมชุดโต๊ะรับประทานอาหาร
ห้องครัว พร้อมเคาน์เตอร์บิวท์อิน
เตาแก๊ส + เครื่องดูดควัน
ตู้เย็น
เครื่องซักผ้า
ห้องเก็บของ
ที่จอดรถ 2 คันภายในบ้าน
กล้องวงจรปิด
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
ลานจอดรถ
สระว่ายน้ำ

Mu Ban Chaofah Garden Home Koh Keaw, also known as หมู่บ้านเจ้าฟ้าการ์เด้นโฮม 3 (เกาะแก้ว), is a house project located in Mueang Phuket, Phuket. This development was completed in 2010. The project offers a total of 1005 units. Moreover, Mu Ban Chaofah Garden Home Koh Keaw is designed to make your life easier with a range of facilities. Enjoy the convenience of on-site amenities such as 24 hr security, garden and swimming pool. These features ensure you have a comfortable and safe living space that enhances your daily life.
ดูรายละเอียดโครงการอสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Mu Ban Chaofah Garden Home Koh Keaw : หมู่บ้านเจ้าฟ้าการ์เด้นโฮม 3 (เกาะแก้ว) มีห้องนอนจำนวน 3 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 3 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Mu Ban Chaofah Garden Home Koh Keaw : หมู่บ้านเจ้าฟ้าการ์เด้นโฮม 3 (เกาะแก้ว) อยู่ที่ ฿32,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Mu Ban Chaofah Garden Home Koh Keaw : หมู่บ้านเจ้าฟ้าการ์เด้นโฮม 3 (เกาะแก้ว) อยู่ที่ ฿266.67 / ตารางเมตร.
Mu Ban Chaofah Garden Home Koh Keaw : หมู่บ้านเจ้าฟ้าการ์เด้นโฮม 3 (เกาะแก้ว) ตั้งอยูู่ที่ เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต เกาะแก้ว เมืองภูเก็ต ภูเก็ต.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Mu Ban Chaofah Garden Home Koh Keaw : หมู่บ้านเจ้าฟ้าการ์เด้นโฮม 3 (เกาะแก้ว) อยู่ที่ 120 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ เกาะแก้ว
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้