Nivati Thonglor 23 : นิวาติ ทองหล่อ 23, กรุงเทพ

ซอยทองหล่อ 23 ถนนสุขุมวิท 55, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

฿160,000 /เดือน

บาท

ห้องนอน

2+1

ห้องนอน

ห้องน้ำ

3

ห้องน้ำ

ตร.ม.

139

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ ก.ย. 2562
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 20 เม.ย. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500257383
ruler-o
พื้นที่ชั้น 139 ตร.ม.

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

นิวาติ ทองหล่อ 23 BTS ทองหล่อ 2 ห้องนอน / 3 ห้องน้ำ

กรุณากรอกรายละเอียดในช่องทางติดต่อ
หรือติดต่อเราผ่าน Line/ เบอร์โทรติดต่อเพื่อความรวดเร็ว

และเราจะติดต่อ/ตอบกลับคุณโดยเร็วค่ะ

- ห้องนี้มีขนาด 139 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ

- ห้องครัวพร้อมอุปกรณ์ครบครันติดตั้งอย่างสมบูรณ์และมีเครื่องใช้ไฟฟ้าครบถ้วน

- พื้นที่นั่งเล่นมีห้องรับประทานอาหาร โซฟา โทรทัศน์ขนาดใหญ่ ห้องเก็บของ ห้องซักผ้าและห้องโถงที่มีขนาดกว้างขวางเพียงพอที่จะรองรับการพักผ่อนอาศัยของคุณได้อย่างเหมาะสม พร้อมวิวเมืองที่สวยงามจากระเบียง

- มี ห้องนอนเป็นสัดส่วน และขนาดกว้างขวาง ในโลเคชั่นใจกลางเมืองเดินทางสะดวก ในราคาเช่าที่ดีมากค่ะ เฟอร์นิเจอร์ครบครันพร้อมเข้าอยู่

ซัก อบ รีด

Nivati Thonglor 23 : นิวาติ ทองหล่อ 23, กรุงเทพ

Project Image

โครงการคอนโดมิเนียมโลว์ไรส์ ย่านทองหล่อ Nivati ทองหล่อ 23 เป็นโครงการคอนโดแบบขายขาด (Freehold) ถูกพัฒนาโดย บริษัท 888 ทองหล่อ จำกัด ตั้งอยู่ที่ซอยทองหล่อ 23 แขวงคลองตันเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร รูปแบบอาคารเป็นแบบโลว์ไรส์ 7 ชั้น จำนวน 1 อาคาร บนเนื้อที่ 1-1-34 ไร่ จำนวนยูนิตทั้งโครงการอยู่ที่ 52 ยูนิต ประกอบด้วยรูปแบบห้องจำนวน 4 แบบ คือ 1 ห้องนอน (70.80 ตร.ม.), 2 ห้องนอน (104.4 ตร.ม.), 3 ห้องนอน (178.9 ตร.ม.) และดูเพล็กซ์ (110-221 ตร.ม.) Nivati ทองหล่อ 23 เป็นโครงการที่กำลังก่อสร้างและคาดว่าจะแล้วเสร็จในปี 2019 Nivati ทองหล่อ 23 ประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ เช่น ล้อบบี้, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, จากุซซี่, บิสสิเนสเล้าจ์, ลิฟต์ ที่จอดรถใต้ดินอัตโนมัติ รวมถึงระบบรักษาความปลอดภัยที่สมบูรณ์แบบ ไม่ว่าจะเป็น Access Key Card, เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย และกล้องวงจรปิดตลอด 24 ชั่วโมง Nivati ทองหล่อ 23 อยู่ใกล้แหล่งช้อปปิ้งต่างๆ มากมาย เช่น นิฮอนมูระ มอลล์ (750 ม.), เจ อเวนิว ทองหล่อ (900 ม.), ซีน สเปซ (950 ม.), ท็อปส์ มาร์เก็ต (ทองหล่อ) (1.5 ก.ม.) นอกจากนี้ Nivati ทองหล่อ 23 ยังอยู่ใกล้กับโรงพยาบาลและสถานศึกษา เช่น โรงพยาบาลคามิลเลียน (650 ม.), โรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิท (850 ม.), โรงเรียนนานาชาติเวลลส์ (1.7 ก.ม.), โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ (ประสานมิตร) (2.6 ก.ม.) เป็นต้น Nivati ทองหล่อ 23อยู่ในซอยทองหล่อ 23 ห่างจากถนนสุขุมวิท ประมาณ 1.8 กิโลเมตร ซึ่งสะดวกทั้งระบบขนส่งสาธารณะและรถยนต์ส่วนตัว โดยอยู่ใกล้ BTS สถานีทองหล่อ ประมาณ 2.1 กิโลเมตร และสามารถเชื่อมต่อกับ MRT ได้ที่สถานีอโศก เพียง 2 สถานีเท่านั้น หรือหากใช้รถยนต์ส่วนตัวสามารถใช้เส้นทางถนนสุขุมวิทเพื่อเข้าเมืองไปยัง พร้อมพงษ์ อโศก นานา สยาม ต่อไปยังพระราม 4 สาทร หรือจะใช้เส้นทางถนนเพชรบุรีตัดใหม่ เพื่อเชื่อมไปถนนเพชรบุรี พญาไท ใช้ถนนอโศกดินแดง เชื่อมเข้าถนนอโศกมนตรี และตัดเข้าถนนสุขุมวิท ก็สะดวกเช่นกัน หรือออกไปทางด้านพระรามเก้า ดินแดง ได้เช่นกัน และนอกจากนี้ยังสามารถเชื่อมต่อกับทางพิเศษศรีรัช ได้โดยง่าย เพื่อออกไปทางด้านศรีนครินทร์ บางนา สมุทรปราการ ได้อย่างสะดวกรวดเร็วเช่นกัน

ดูรายละเอียดโครงการ
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Nivati Thonglor 23 : นิวาติ ทองหล่อ 23 มีห้องนอนจำนวน 2 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 3 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Nivati Thonglor 23 : นิวาติ ทองหล่อ 23 อยู่ที่ ฿160,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Nivati Thonglor 23 : นิวาติ ทองหล่อ 23 อยู่ที่ ฿1,151.08 / ตารางเมตร.
Nivati Thonglor 23 : นิวาติ ทองหล่อ 23 ตั้งอยูู่ที่ ซอยทองหล่อ 23 ถนนสุขุมวิท 55, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ คลองตันเหนือ วัฒนา กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Nivati Thonglor 23 : นิวาติ ทองหล่อ 23 อยู่ที่ 139 ตร.ม..