One Plus Jed Yod 1 & 2 : วัน พลัส เจ็ดยอด 1 & 2, เชียงใหม่
ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿1,980,000
บาท1
ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
27.5
ตร.ม.
฿ 72,000
/ ตารางเมตร

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
คอนโด 1 ห้องนอน One Plus เจ็ดยอด เชียงใหม่ ใกล้นิมมาน น่าลงทุน
UID: U6262790
คอนโด 1 ห้องนอนในทำเลเจ็ดยอด-ช้างเผือก หนึ่งในย่านอยู่อาศัยยอดนิยมของเชียงใหม่ที่เชื่อมต่อเมืองได้สะดวก เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการคอนโดขนาดกะทัดรัด ดูแลง่าย และมีศักยภาพสำหรับการลงทุนระยะยาว
ยูนิตนี้ตั้งอยู่ที่ One Plus Jed Yod Condo ในตำบลช้างเผือก เมืองเชียงใหม่ โครงการสร้างเสร็จในปี 2015 ทำเลโดดเด่นใกล้ย่านนิมมาน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เมญ่า ไลฟ์สไตล์มอลล์ ร้านอาหาร คาเฟ่ ตลาด และสิ่งอำนวยความสะดวกในชีวิตประจำวัน เหมาะสำหรับนักศึกษา คนทำงาน ผู้พักอาศัยระยะยาว หรือผู้ลงทุนที่ต้องการทรัพย์สินในทำเลที่มีความต้องการเช่าอย่างต่อเนื่อง
ภายในห้องมีขนาด 27.50 ตร.ม. พร้อมฟังก์ชัน 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ออกแบบพื้นที่ให้ใช้งานง่าย เหมาะกับการอยู่อาศัยคนเดียว คู่รัก หรือปล่อยเช่าในตลาดคอนโดเชียงใหม่ จุดเด่นคือขนาดที่กำลังดี ดูแลรักษาง่าย และตั้งอยู่ในย่านที่เดินทางสะดวกกว่าโซนชานเมือง
จุดเด่นของยูนิต:
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
พื้นที่ใช้สอย 27.50 ตร.ม.
ตั้งอยู่ในโครงการ One Plus Jed Yod Condo
ทำเลช้างเผือก ใกล้เจ็ดยอดและนิมมาน
เหมาะสำหรับอยู่อาศัยเองหรือปล่อยเช่า
โครงการสร้างเสร็จปี 2015
เดินทางสะดวกสู่เมืองเชียงใหม่ มหาวิทยาลัย และแหล่งไลฟ์สไตล์
เมื่อเทียบกับคอนโดขนาดใกล้เคียงในเชียงใหม่ ยูนิตนี้โดดเด่นด้วยทำเลที่เข้าถึงง่าย ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์และสถานศึกษา ทำให้เป็นตัวเลือกที่น่าสนใจทั้งสำหรับผู้ซื้ออยู่อาศัยเองและนักลงทุน ห้องขนาดนี้ในทำเลเจ็ดยอดมีความต้องการสูง ติดต่อวันนี้เพื่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือนัดชมก่อนมีผู้จอง
#คอนโดเชียงใหม่ #คอนโดขายเชียงใหม่ #OnePlusJedYod #คอนโดเจ็ดยอด #คอนโดช้างเผือก #คอนโดใกล้นิมมาน #คอนโดใกล้มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ #คอนโดลงทุนเชียงใหม่ #คอนโด1ห้องนอนเชียงใหม่