One Tower Pratumnak : วัน ทาวเวอร์ พระตำหนัก, ชลบุรี

352-428 ซอยพระตำหนัก 4, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

฿22,000 /เดือน

บาท

ห้องนอน

1

ห้องนอน

ห้องน้ำ

1

ห้องน้ำ

ตร.ม.

48

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ ก.ค. 2559
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 21 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500325932
ruler-o
พื้นที่ชั้น 48 ตร.ม.

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วัน ทาวเวอร์ พระตำหนัก

PropertyScout ID 2803231

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 48 ตารางเมตร, โครงการ วัน ทาวเวอร์ พระตำหนัก ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง
ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
* ไมโครเวฟ
* ตู้เย็น
* ทีวี

พื้นที่ส่วนกลาง:
* สร้างเสร็จในปี 2016
* ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
* ลานจอดรถในร่ม

พร็อพเพอร์ตี้ สเก๊าท์

www.h*****
เบอร์โทรศัพท์ : +6*****
Facebook: www.w*****
Line******* scout
Whatsapp: +6*****
Email: c*****@*****

ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่

เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ
อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย
และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ

ที่จอดรถ

One Tower Pratumnak : วัน ทาวเวอร์ พระตำหนัก, ชลบุรี

Project Image

โครงการคอนโดมิเนียมไฮไรส์ โซนพัทยา One Tower พระตำหนัก เป็นโครงการคอนโดแบบขายขาด (Freehold) ดำเนินการโดย Montrari Group ตั้งอยู่ในซอยพระตำหนัก 4 เมืองพัทยา อำเภอบางละมุง ชลบุรี รูปแบบอาคารเป็นแบบไฮไรส์ 20 ชั้น จำนวน 1 อาคาร บนเนื้อที่ 2.2 ไร่ จำนวนยูนิตทั้งโครงการอยู่ที่ 218 ยูนิต ซึ่งประกอบด้วยรูปแบบห้อง 4 แบบ คือ Studio, 1 ห้องนอน 2 ห้องนอน และ 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอยตั้งแต่ 30 – 213 ตร.ม. One Tower พระตำหนักเป็นโครงการที่สร้างแล้วเสร็จตั้งแต่ปี 2016 พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที One Tower พระตำหนักประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ มากมาย เช่น ล้อบบี้ สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ซาวน่าและสตีม สนามเด็กเล่น สวนหย่อม ร้านอาหาร ลิฟต์ ที่จอดรถ รวมถึงระบบรักษาความปลอดภัยที่สมบูรณ์แบบ ไม่ว่าจะเป็น Access Key Card, เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย และกล้องวงจรปิดตลอด 24 ชั่วโมง One Tower พระตำหนักอยู่ใกล้แหล่งช้อปปิ้งต่างๆ มากมาย เช่น ตึกคอม พัทยา (3.0 ก.ม.), Tesco Lotus (4.0 ก.ม.), Central พัทยา (4.1 ก.ม.), Big C พัทยาใต้ (4.8 ก.ม.) นอกจากนี้One Tower พระตำหนัก ยังอยู่ใกล้กับโรงพยาบาลและสถานศึกษา เช่น โรงพยาบาลเมืองพัทยา (3.7 ก.ม.), โรงพยาบาลพัทยาเมโมเรียล (4.3 ก.ม.), โรงเรียนเมืองพัทยา 8 (พัทธยานุกูล) (2.6 ก.ม.), โรงเรียนอักษรพัทยา (3.4 ก.ม.) รวมถึงแหล่งท่องเที่ยวต่างๆ เช่น เขาพระตำหนัก (1.4 ก.ม.), Pattaya Park Tower (1.7 ก.ม.), Walking street (2.5 ก.ม.), หาดจอมเทียน (3.9 ก.ม.), Pattaya Bungy Jump (4.0 ก.ม.), อันเดอร์วอเตอร์ เวิลด์ พัทยา (6.1 ก.ม.) เป็นต้น One Tower พระตำหนักสามารถเดินทางจากกรุงเทพ โดยใช้ถนนมอเตอร์เวย์ หรือ ทางด่วนบูรพาวิถีมุ่งหน้าสู่จังหวัดชลบุรี แล้วเข้าสู่เขตพัทยาโดยใช้ถนนสุขุมวิท ขับตรงไปจนเลยสี่แยกถนนพัทยาใต้ จากนั้นเลี้ยวขวาเข้าสู่ถนนเทพประสิทธิ์ ขับตรงต่อไปประมาณ 3 กิโลเมตร แล้วเลี้ยวขวาอีกครั้งเข้าสู่ถนนทัพพระยา แล้วเลี้ยวซ้ายเข้าสู่ถนนพระตำหนัก ขับตรงไปอีกประมาณ 550 เมตรแล้วเลี้ยวซ้ายเข้าสู่ซอยพระตำหนัก 4 จากนั้นขับตรงไปอีกประมาณ 800 เมตร โครงการOne Tower พระตำหนัก จะตั้งอยู่ทางด้านขวามือ

ดูรายละเอียดโครงการ
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต One Tower Pratumnak : วัน ทาวเวอร์ พระตำหนัก มีห้องนอนจำนวน 1 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 1 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต One Tower Pratumnak : วัน ทาวเวอร์ พระตำหนัก อยู่ที่ ฿22,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต One Tower Pratumnak : วัน ทาวเวอร์ พระตำหนัก อยู่ที่ ฿458.33 / ตารางเมตร.
One Tower Pratumnak : วัน ทาวเวอร์ พระตำหนัก ตั้งอยูู่ที่ 352-428 ซอยพระตำหนัก 4, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี หนองปรือ บางละมุง ชลบุรี.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต One Tower Pratumnak : วัน ทาวเวอร์ พระตำหนัก อยู่ที่ 48 ตร.ม..