OnePlus Condominium Suandok 1,2,3 : วัน พลัส สวนดอก 1,2,3, เชียงใหม่

สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

฿3,000,000

บาท

ห้องนอน

1+1

ห้องนอน

ห้องน้ำ

1

ห้องน้ำ

ตร.ม.

54

ตร.ม.

auto-size-o

฿ 55,556

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ 2556
calendar-days-o
ขายขาด
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 13 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500305864

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ขายคอนโด วันพลัสสวนดอก 3 ใกล้คณะแพทย์ ทันตะ มช. รพบ.มหาราชเชียงใหม่

นัดชมห้อง
โทร 0***** คุณบู
ID Line*******

ขาย คอนโด One Plus สวนดอก 3

ชั้น 5 ขนาดห้อง 54 ตร.ม. กว้างขวาง
ใจกลางชุมชนคุณภาพ หลังวัดสวนดอก สงบ น้ำไม่ท่วม

ขาย 3,000,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น
พร้อมระเบียงกว้าง
ส่วนกลางมีฟิตเนส สระว่ายน้ำ และ รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง

นัดชมห้อง
โทร 0***** คุณบู
ID Line*******
สิ่งอำนวยความสะดวก
aircon-o

เครื่องปรับอากาศ

layers-2-o

ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี

Project Image

Project One Plus Suan Dok 1,2,3 locates in Muang Chiang Mai Chiang Mai. The project is stories high. Totally, there is 156 units in the project. The project completed on 2013

ดูรายละเอียดโครงการ
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต OnePlus Condominium Suandok 1,2,3 : วัน พลัส สวนดอก 1,2,3 อยู่ที่ ฿3,000,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ OnePlus Condominium Suandok 1,2,3 : วัน พลัส สวนดอก 1,2,3 อยู่ที่ ฿55,556 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต OnePlus Condominium Suandok 1,2,3 : วัน พลัส สวนดอก 1,2,3 โดยประมาณคือ ฿ 8,853 / เดือน ต่อเดือน.
OnePlus Condominium Suandok 1,2,3 : วัน พลัส สวนดอก 1,2,3 ตั้งอยู่ที่ สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่ สุเทพ เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต OnePlus Condominium Suandok 1,2,3 : วัน พลัส สวนดอก 1,2,3 คือ 54 ตร.ม..