P. Thana Tower : ป. ธนา ทาวเวอร์, กรุงเทพ
ถนนลาดพร้าว ซ.58/1, วังทองหลาง, กรุงเทพ
฿1,850,000
บาท2
ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
57.75
ตร.ม.
฿ 32,035
/ ตารางเมตร
440 ม (5 นาที) จาก YL03 โชคชัย 4

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
(S010011) P. Thana Tower
Sale at Loss , best deal for an investment
Project Name : P. Thana Tower
Bedroom : 2
Bathroom : 1
Size : 57.75 Sqm
Selling Price : 1,850,000 THB ( 32,034.63 THB/SQM )
Reference ID : S010011
================
FOR MORE INQUIRY OR VIEWING PLEASE CONTACT
The One Residence Co.,Ltd.
Tel : +6*****
Whatsapp : +6*****
Line******* sidenceth
Email : o*****@*****
================
Project Name : P. Thana Tower
Bedroom : 2
Bathroom : 1
Size : 57.75 Sqm
Selling Price : 1,850,000 THB ( 32,034.63 THB/SQM )
Reference ID : S010011
================
FOR MORE INQUIRY OR VIEWING PLEASE CONTACT
The One Residence Co.,Ltd.
Tel : +6*****
Whatsapp : +6*****
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)
P. Thana Tower : ป. ธนา ทาวเวอร์, กรุงเทพ

อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต P. Thana Tower : ป. ธนา ทาวเวอร์ อยู่ที่ ฿1,850,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ P. Thana Tower : ป. ธนา ทาวเวอร์ อยู่ที่ ฿32,035 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต P. Thana Tower : ป. ธนา ทาวเวอร์ โดยประมาณคือ ฿ 5,459 / เดือน ต่อเดือน.
P. Thana Tower : ป. ธนา ทาวเวอร์ ตั้งอยู่ที่ ถนนลาดพร้าว ซ.58/1, วังทองหลาง, กรุงเทพ วังทองหลาง วังทองหลาง กรุงเทพ.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต P. Thana Tower : ป. ธนา ทาวเวอร์ คือ 58 ตร.ม..