Grand Park Town : แกรนด์ พาร์ค ทาวน์, กรุงเทพ
ประชาอุทิศ, วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ
฿9,000 /เดือน
1
ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
33
ตร.ม.

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ให้เช่า Grand Park Town (แกรนด์ พาร์ค ทาวน์)
รหัสทรัพย์ P2609M0622
- ขนาดห้อง 33 ตร.ม
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อยู่ชั้น 2
- ตึก C
- เฟอร์นิเจอร์ครบ
- เครื่องใช่ไฟฟ้า ทีวี,ตู้เย็น,แอร์,ไมโครเวฟ,เครื่องทำน้ำอุ่น ฯ
ราคาเช่า 9,000 บาท/เดือน
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ลิฟท์
- ที่จอดรถ
- การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
- กล้องวงจรปิด
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- สวนหย่อม
- Wi-Fi
Grand Park Town
Property No. P2609M0622
Information Room
- Room size 33 sq.m.
- 1 bedroom, 1 bathroom
- Floor 2
- Tower C
- Fully furnished
- Electric apparatus TV, refrigerator, air conditioner, microwave, water heater
Rental 9,000 baht / month
Facility
- Lift
- Parking
- 24 hour security
- Garden
- Swimming pool
- Fitness
- ขนาดห้อง 33 ตร.ม
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อยู่ชั้น 2
- ตึก C
- เฟอร์นิเจอร์ครบ
ราคาเช่า 9,000 บาท/เดือน
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ลิฟท์
- ที่จอดรถ
- การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
- กล้องวงจรปิด
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- สวนหย่อม
- Wi-Fi
Grand Park Town
Property No. P2609M0622
Information Room
- Room size 33 sq.m.
- 1 bedroom, 1 bathroom
- Floor 2
- Tower C
- Fully furnished
Rental 9,000 baht / month
Facility
- Lift
- Parking
- 24 hour security
เครืองปรับอากาศ
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
ลานจอดรถ
Grand Park Town : แกรนด์ พาร์ค ทาวน์, กรุงเทพ

อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Grand Park Town : แกรนด์ พาร์ค ทาวน์ มีห้องนอนจำนวน 1 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 1 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Grand Park Town : แกรนด์ พาร์ค ทาวน์ อยู่ที่ ฿9,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Grand Park Town : แกรนด์ พาร์ค ทาวน์ อยู่ที่ ฿272.73 / ตารางเมตร.
Grand Park Town : แกรนด์ พาร์ค ทาวน์ ตั้งอยูู่ที่ ประชาอุทิศ, วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ วังทองหลาง วังทองหลาง กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Grand Park Town : แกรนด์ พาร์ค ทาวน์ อยู่ที่ 33 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ วังทองหลาง
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าคอนโด