PHUPHAtara RAYONG : ภูผาธารา ระยอง, ระยอง
ถนน เพ-แกลง-กร่ำ, ชากพง, แกลง, ระยอง
฿55,000 /เดือน
บาท2+1
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
110
ตร.ม.

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
เช่าคอนโด ภูผาธาราระยอง คอนโดวิวทะเล คอนโดหน้าทะเล คอนโดระยองประเทศไทย
ให้เช่า คอนโดภูผาธารา ระยอง พื้นที่ใช้สอย 110 ตร.ม. ชั้น 10 วิวพาโนราม่า ชายหาดส่วนตัว หากท่านกำลังมองหาสถานที่ที่สงบ ร่มรื่น วิวทะเลสวยๆ ที่นี่ตอบโจทย์ของท่านแล้ว ราคาขายต่ำกว่าราคาซื้อ ขนาด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ แบ่งพื้นที่ห้องโถง ห้องครัว อย่างลงตัว ปัจจุบันทาสีอาคารใหม่แล้ว รายละเอียดการใช้สอยมีดังนี้
-สระน้ำคอนโด ขนาดใหญ่กว่า 2 ไร่ และสิทธิพิเศษ สามารถใช้สระน้ำของโรงแรมแมริออท โครงการเดียวกับคอนโดได้ พร้อมส่วนลด Food&Beverage 20%
-ห้องออกกำลังกายอยู่ชั้น 3
-ลานจอดรถจอดได้ 60-70 คัน
-ชุดบริหารจัดการนิติ 1 ทีม บริหารเฉลี่ยร่วมกันระหว่าง 3 ตึก และ 1 วิลล่า
-รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
-มีแม่บ้านทำความสะอาด บริการเสริม ดูแลภายในห้องชุดเพื่ออำนวยความสะดวกแก่เจ้าของร่วมทุกห้อง
ข้อเสีย-ข้อปรับปรุง
-เนื่องจากคอนโดอยู่ติดกับโรงแรม ซึ่งจะมีครั้งคราวที่โรงแรมจัดกิจกรรม เช่น งานแต่งงาน งานสัมมนา อาจมีเสียงรบกวน แต่ก็อยู่ในระดับกฎหมายกำหนด
-สระว่ายน้ำคอนโดที่ต้องรอปรับปรุง
ความเจริญ-ความห่างไกล
-ห่างตัวเมือง 40 กิโลเมตร
-ห่างสถานีตำรวจ 10 กิโลเมตร
-ห่างหาดแม่พิมพ์ 9 กิโลเมตร
-ห่างหาดสวนสน 6 กิโลเมตร
-ห่างบ้านเพ-ท่าเรือข้ามเสม็ด 7 กิโลเมตร
-ห้องออกกำลังกายอยู่ชั้น 3
-ลานจอดรถจอดได้ 60-70 คัน
-รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
ข้อเสีย-ข้อปรับปรุง
-สระว่ายน้ำคอนโดที่ต้องรอปรับปรุง
ความเจริญ-ความห่างไกล
-ห่างตัวเมือง 40 กิโลเมตร
-ห่างสถานีตำรวจ 10 กิโลเมตร
-ห่างหาดแม่พิมพ์ 9 กิโลเมตร
-ห่างหาดสวนสน 6 กิโลเมตร
-ห่างบ้านเพ-ท่าเรือข้ามเสม็ด 7 กิโลเมตร
ที่จอดรถ
PHUPHAtara RAYONG : ภูผาธารา ระยอง, ระยอง

อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต PHUPHAtara RAYONG : ภูผาธารา ระยอง มีห้องนอนจำนวน 2 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 2 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต PHUPHAtara RAYONG : ภูผาธารา ระยอง อยู่ที่ ฿55,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต PHUPHAtara RAYONG : ภูผาธารา ระยอง อยู่ที่ ฿500.00 / ตารางเมตร.
PHUPHAtara RAYONG : ภูผาธารา ระยอง ตั้งอยูู่ที่ ถนน เพ-แกลง-กร่ำ, ชากพง, แกลง, ระยอง ชากพง แกลง ระยอง.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต PHUPHAtara RAYONG : ภูผาธารา ระยอง อยู่ที่ 110 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ ชากพง
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้