Pleno Sukhumvit-Bangna 3 : พลีโน่ สุขุมวิท-บางนา 3, สมุทรปราการ
78 ถนนบางนา-ตราด, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
฿40,000 /เดือน
บาท3
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
110
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
บ้านใหม่ พร้อมเข้าอยู่ หิ้วกระเป๋าเข้ามาได้เลย
ให้เช่า Pleno Sukhumvit – Bangna 3
บ้านใหม่ พร้อมเข้าอยู่ หิ้วกระเป๋าเข้ามาได้เลย
ทำเลดี ใกล้ Mega Bangna เพียง 5 นาที
เดินทางสะดวก ใกล้ IKEA และทางด่วนบางนา–ตราด
ค่าเช่า 40,000 บาท/เดือน
(รวมค่าส่วนกลาง + ล้างแอร์ 2 ครั้ง/ปี)
รหัสทรัพย์ : TH 1032
จุดเด่นของบ้าน
• ปล่อยเช่าครั้งแรก
• ตกแต่งครบ พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า
• ครัวไทยหลังบ้านใช้งานสะดวก
• ครัวในบ้านพร้อม Island Bar
• ต่อเติมหน้าบ้านเรียบร้อย
• บรรยากาศเงียบสงบ เป็นส่วนตัว
รายละเอียดบ้าน
• 3 ห้องนอน
• 2 ห้องน้ำ
• ที่ดิน 18 ตร.ว.
• พื้นที่ใช้สอย 110 ตร.ม.
เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
แอร์ 4 เครื่อง
ทีวี 55 นิ้ว
การุณ (ไก่)
Tel : 0*****
(ศูนย์แปดเก้า-เก้าสองสอง-สองเจ็ดสามเก้า)
Line@ : @number_9
Line@ : www.h*****
WhatsApp : +6*****
WeChat : kailuxurybangkok
Sale office : 0*****
Mail : k*****@*****
บ้านใหม่ พร้อมเข้าอยู่ หิ้วกระเป๋าเข้ามาได้เลย
ทำเลดี ใกล้ Mega Bangna เพียง 5 นาที
เดินทางสะดวก ใกล้ IKEA และทางด่วนบางนา–ตราด
ค่าเช่า 40,000 บาท/เดือน
(รวมค่าส่วนกลาง + ล้างแอร์ 2 ครั้ง/ปี)
รหัสทรัพย์ : TH 1032
จุดเด่นของบ้าน
• ปล่อยเช่าครั้งแรก
• ตกแต่งครบ พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า
• ครัวไทยหลังบ้านใช้งานสะดวก
• ครัวในบ้านพร้อม Island Bar
• ต่อเติมหน้าบ้านเรียบร้อย
• บรรยากาศเงียบสงบ เป็นส่วนตัว
รายละเอียดบ้าน
• 3 ห้องนอน
• 2 ห้องน้ำ
• ที่ดิน 18 ตร.ว.
• พื้นที่ใช้สอย 110 ตร.ม.
เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
แอร์ 4 เครื่อง
ทีวี 55 นิ้ว
การุณ (ไก่)
Tel : 0*****
(ศูนย์แปดเก้า-เก้าสองสอง-สองเจ็ดสามเก้า)
Line@ : @number_9
Line@ : www.h*****
WhatsApp : +6*****
WeChat : kailuxurybangkok
Sale office : 0*****
Mail : k*****@*****
สิ่งอำนวยความสะดวก
เครื่องปรับอากาศ
ความสะดวกโดยรอบ
กล้องวงจรปิด
คลับเฮ้าส์
ฟิตเนส
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Pleno Sukhumvit-Bangna 3 : พลีโน่ สุขุมวิท-บางนา 3 มีห้องนอนจำนวน 3 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 2 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Pleno Sukhumvit-Bangna 3 : พลีโน่ สุขุมวิท-บางนา 3 อยู่ที่ ฿40,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Pleno Sukhumvit-Bangna 3 : พลีโน่ สุขุมวิท-บางนา 3 อยู่ที่ ฿363.64 / ตารางเมตร.
Pleno Sukhumvit-Bangna 3 : พลีโน่ สุขุมวิท-บางนา 3 ตั้งอยูู่ที่ 78 ถนนบางนา-ตราด, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ บางแก้ว บางพลี สมุทรปราการ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Pleno Sukhumvit-Bangna 3 : พลีโน่ สุขุมวิท-บางนา 3 อยู่ที่ 110 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ บางแก้ว
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้