Pleno Sukhumvit-Bangna 3 : พลีโน่ สุขุมวิท-บางนา 3, สมุทรปราการ
78 ถนนบางนา-ตราด, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
฿38,000 /เดือน
บาท3
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
106
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ห้างเมกาบางนา
ให้เช่า ทาวน์เทาส์โครงการ พลีโน่3 สุขุมวิท บางนา For Rent townhouse PLENO3 Sukhumvit Bangna GH543
แผนที่โครงการ: www.h*****
ขนาดที่ดิน 18 ตารางวา พื้นที่ใช้สอยภายใน 106 ตารางเมตร
3ห้องนอน 2ห้องน้ำ 2จอดรถ เฟอร์นิเจอร์ครบ
ราคาเช่าต่อเดือน 38,000บาท
More information and another unit contact here : ติดต่อเพื่อนัดหมายล่วงหน้า
Kanokwan Klakhaeng(Geine)(จิณส์)
Email : klakhaeng property@ gmail. com
Mobile : O9lOO9เจ็ดสี่แปดเจ็ด
Line ID : book beam ben
แผนที่โครงการ: www.h*****
ขนาดที่ดิน 18 ตารางวา พื้นที่ใช้สอยภายใน 106 ตารางเมตร
3ห้องนอน 2ห้องน้ำ 2จอดรถ เฟอร์นิเจอร์ครบ
ราคาเช่าต่อเดือน 38,000บาท
Kanokwan Klakhaeng(Geine)(จิณส์)
Email : klakhaeng property@ gmail. com
Mobile : O9lOO9เจ็ดสี่แปดเจ็ด
Line ID : book beam ben
ความสะดวกโดยรอบ
กล้องวงจรปิด
คลับเฮ้าส์
ฟิตเนส
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Pleno Sukhumvit-Bangna 3 : พลีโน่ สุขุมวิท-บางนา 3 มีห้องนอนจำนวน 3 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 2 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Pleno Sukhumvit-Bangna 3 : พลีโน่ สุขุมวิท-บางนา 3 อยู่ที่ ฿38,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Pleno Sukhumvit-Bangna 3 : พลีโน่ สุขุมวิท-บางนา 3 อยู่ที่ ฿358.49 / ตารางเมตร.
Pleno Sukhumvit-Bangna 3 : พลีโน่ สุขุมวิท-บางนา 3 ตั้งอยูู่ที่ 78 ถนนบางนา-ตราด, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ บางแก้ว บางพลี สมุทรปราการ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Pleno Sukhumvit-Bangna 3 : พลีโน่ สุขุมวิท-บางนา 3 อยู่ที่ 106 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ บางแก้ว
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้