Ploen Ploen Condominium Pakkred-Chaengwattana 2 : เพลิน เพลิน คอนโดมิเนียม ปากเกร็ด-แจ้งวัฒนะ 2, นนทบุรี
58 หมู่ 4 สุขประชาสรรค์ 2, บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
฿1,900,000
บาท2
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
54
ตร.ม.
฿ 35,185
/ ตารางเมตร

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
(A010177) Ploen Ploen Condo Chaengwattana-Pakkred 2
Sale at Loss , best deal for an investment
Project Name : Ploen Ploen Condo Chaengwattana-Pakkred 2
Bedroom : 2
Bathroom : 2
Size : 54 Sqm
Selling Price : 1,900,000 THB ( 35,185.18 THB/SQM )
Reference ID : A010177
================
FOR MORE INQUIRY OR VIEWING PLEASE CONTACT
The One Residence Co.,Ltd.
Tel : +6*****
Whatsapp : +6*****
Line******* sidenceth
Email : o*****@*****
================
Project Name : Ploen Ploen Condo Chaengwattana-Pakkred 2
Bedroom : 2
Bathroom : 2
Size : 54 Sqm
Selling Price : 1,900,000 THB ( 35,185.18 THB/SQM )
Reference ID : A010177
================
FOR MORE INQUIRY OR VIEWING PLEASE CONTACT
The One Residence Co.,Ltd.
Tel : +6*****
Whatsapp : +6*****
Line******* sidenceth
Email : o*****@*****
================
ความสะดวกโดยรอบ
กล้องวงจรปิด
เครืองปรับอากาศ
โถงรอลิฟท์ร้านอาหาร
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต Ploen Ploen Condominium Pakkred-Chaengwattana 2 : เพลิน เพลิน คอนโดมิเนียม ปากเกร็ด-แจ้งวัฒนะ 2 อยู่ที่ ฿1,900,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ Ploen Ploen Condominium Pakkred-Chaengwattana 2 : เพลิน เพลิน คอนโดมิเนียม ปากเกร็ด-แจ้งวัฒนะ 2 อยู่ที่ ฿35,185 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต Ploen Ploen Condominium Pakkred-Chaengwattana 2 : เพลิน เพลิน คอนโดมิเนียม ปากเกร็ด-แจ้งวัฒนะ 2 โดยประมาณคือ ฿ 5,607 / เดือน ต่อเดือน.
Ploen Ploen Condominium Pakkred-Chaengwattana 2 : เพลิน เพลิน คอนโดมิเนียม ปากเกร็ด-แจ้งวัฒนะ 2 ตั้งอยู่ที่ 58 หมู่ 4 สุขประชาสรรค์ 2, บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี บางพูด ปากเกร็ด นนทบุรี.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต Ploen Ploen Condominium Pakkred-Chaengwattana 2 : เพลิน เพลิน คอนโดมิเนียม ปากเกร็ด-แจ้งวัฒนะ 2 คือ 54 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ บางพูด
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้