Premio Fresco : พรีมีโอ เฟรสโก, กรุงเทพ
57/47 ถนนรามอินทรา, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ
฿8,000 /เดือน
1
ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
27
ตร.ม.

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
เช่า คอนโด Premio Fresco (พรีมิโอ เฟรสโก) ตึก B ชั้น 4
เช่า คอนโด Premio Fresco (พรีมิโอ เฟรสโก) ตึก B ชั้น 4 ใกล้ BTS ลาดปลาเค้า
17274
ขนาด 27 ตรม. ชั้น 4
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
ราคาเช่า 8,000 บาท/เดือน
สิ่งอำนวยความสะดวก
– สระว่ายน้ำ
– ฟิตเนส ลอยฟ้า
– Club House + Wifi
– Lobby
– สวนหย่อม, Art Park, Sky Roof Garden
– Access Key Card
– CCTV, รปภ. 24 ชม.
ที่ตั้ง ซ.รามอินทรา 4/2 ถ.รามอินทรา แขวงอนุสาวรีย์ เขตบางเขน กทม.
- ท่าอากาศยานดอนเมือง
สอบถามเพิ่มเติมสแกนคิวอาร์โค้ด แคปรูปทักไลน์ค่ะ
Line id: @agent-condo (มี@นำหน้าด้วยค่ะ)
Tel. คุณไอรดา 0***** (WhatsApp)
Tel. แอดมิน 0*****
www.w*****
#ห้องเช่า #บ้านเช่า #กรุงเทพ #ขายคอนโด #ขายบ้าน #ขายคอนโดมือสอง #Bangkok #Thailand
#ราคาถูก #ใกล้BTS #ติดBTS #ติดรถไฟฟ้า #ปรึกษาอสังหาฟรี #Condo #เช่าขาย #ทำการตลาดฟรี
#ทาวน์โฮมให้เช่า #ขายทาวน์โฮม #เช่าคอนโด #เช่าออฟฟิศ #เช่าพื้นที่
17274
ขนาด 27 ตรม. ชั้น 4
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
ราคาเช่า 8,000 บาท/เดือน
สิ่งอำนวยความสะดวก
– สระว่ายน้ำ
– ฟิตเนส ลอยฟ้า
– Club House + Wifi
– Lobby
– สวนหย่อม, Art Park, Sky Roof Garden
– Access Key Card
– CCTV, รปภ. 24 ชม.
- ท่าอากาศยานดอนเมือง
สอบถามเพิ่มเติมสแกนคิวอาร์โค้ด แคปรูปทักไลน์ค่ะ
Line id: @agent-condo (มี@นำหน้าด้วยค่ะ)
Tel. คุณไอรดา 0***** (WhatsApp)
Tel. แอดมิน 0*****
ฟิตเนส
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
Premio Fresco : พรีมีโอ เฟรสโก, กรุงเทพ

อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Premio Fresco : พรีมีโอ เฟรสโก มีห้องนอนจำนวน 1 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 1 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Premio Fresco : พรีมีโอ เฟรสโก อยู่ที่ ฿8,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Premio Fresco : พรีมีโอ เฟรสโก อยู่ที่ ฿296.30 / ตารางเมตร.
Premio Fresco : พรีมีโอ เฟรสโก ตั้งอยูู่ที่ 57/47 ถนนรามอินทรา, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ อนุสาวรีย์ บางเขน กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Premio Fresco : พรีมีโอ เฟรสโก อยู่ที่ 27 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ อนุสาวรีย์
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าคอนโด