Q Prasarnmit : คิว ประสานมิตร, กรุงเทพ
ซอยสวัสดี ถนนสุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
฿52,000 /เดือน
2
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
70
ตร.ม.
970 ม (12 นาที) จาก BL21 เพชรบุรี
1.1 กม (13 นาที) จาก E4 อโศก

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
เช่าคอนโด คิว ประสานมิตร
รหัสทรัพย์ : CX-134398
โครงการ : คิว ประสานมิตร - Q Prasarnmit
ที่ตั้ง : สวัสดี สุขุมวิท แขวงคลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ 10110
พิกัด : www.h*****
สถานีรถไฟฟ้า : BTS-พร้อมพงษ์ - Phrom Phong
ประเภท : คอนโด
จำนวนชั้น : 8 ชั้น
พื้นที่ใช้สอย : 70 ตร.ม.
ห้องนอน : 2 ห้อง
ห้องน้ำ : 2 ห้อง
Access Card Control
รปภ. 24 ชม.
ทำเลดี สถานที่ใกล้เคียง :
มศว.
รร.สาธิต มศว.
รร.สายน้ำผึ้ง : 1.9 กม.
รร.วัฒนาวิทยาลัย : 2.3 กม.
รร.นานาชาติเอกมัย
Terminal 21
EmQuartier
Emporium
โรบินสัน สุขุมวิท
Korean Town
K Village
รพ.สมิติเวช สุขุมวิท
รพ.กรุงเทพ
รพ.พระราม 9
รพ.สุขุมวิท
สวนเบญจสิริ
สวนเบญจกิติ
สวนชูวิทย์
ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์
โรงงานยาสูบ
โซนพื้นที่ :
สุขุมวิท อโศก ทองหล่อ เอกมัย พร้อมพงษ์ ประสานมิตร
บริการปรึกษาสินเชื่อฟรี! ดอกเบี้ยพิเศษ และ วงเงินกู้สูงสุด 90-100% ของราคาประเมิน
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อ
CONNEX PROPERTY สนใจซื้อ-ขายบ้าน ปรึกษาฟรี! ทีมงานมืออาชีพ
Call: 0*****
Facebook: Connex Property
LINE OA: @connexproperty
Whatsapp: +6*****
Wechat ID : wxid_idbemm7t5gbj22
www.h*****
โครงการ : คิว ประสานมิตร - Q Prasarnmit
พิกัด : www.h*****
สถานีรถไฟฟ้า : BTS-พร้อมพงษ์ - Phrom Phong
ประเภท : คอนโด
จำนวนชั้น : 8 ชั้น
พื้นที่ใช้สอย : 70 ตร.ม.
ห้องนอน : 2 ห้อง
ห้องน้ำ : 2 ห้อง
Access Card Control
รปภ. 24 ชม.
ทำเลดี สถานที่ใกล้เคียง :
มศว.
รร.สาธิต มศว.
รร.สายน้ำผึ้ง : 1.9 กม.
รร.วัฒนาวิทยาลัย : 2.3 กม.
รร.นานาชาติเอกมัย
Terminal 21
EmQuartier
Emporium
โรบินสัน สุขุมวิท
Korean Town
K Village
รพ.สมิติเวช สุขุมวิท
รพ.กรุงเทพ
รพ.พระราม 9
รพ.สุขุมวิท
สวนเบญจสิริ
สวนเบญจกิติ
สวนชูวิทย์
ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์
โรงงานยาสูบ
โซนพื้นที่ :
สุขุมวิท อโศก ทองหล่อ เอกมัย พร้อมพงษ์ ประสานมิตร
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อ
CONNEX PROPERTY สนใจซื้อ-ขายบ้าน ปรึกษาฟรี! ทีมงานมืออาชีพ
Call: 0*****
Facebook: Connex Property
LINE OA: @connexproperty
Whatsapp: +6*****
Wechat ID : wxid_idbemm7t5gbj22
www.h*****
ความสะดวกโดยรอบ
กล้องวงจรปิด
โถงรอลิฟท์ร้านอาหาร
มินิมาร์ท
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
Q Prasarnmit : คิว ประสานมิตร, กรุงเทพ

โครงการคอนโดมิเนียมโลว์ไรส์ ย่านอโศก ราคาเริ่มต้นต่ำกว่า 6 ล้าน
ดูรายละเอียดโครงการอสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Q Prasarnmit : คิว ประสานมิตร มีห้องนอนจำนวน 2 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 2 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Q Prasarnmit : คิว ประสานมิตร อยู่ที่ ฿52,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Q Prasarnmit : คิว ประสานมิตร อยู่ที่ ฿742.86 / ตารางเมตร.
Q Prasarnmit : คิว ประสานมิตร ตั้งอยูู่ที่ ซอยสวัสดี ถนนสุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ คลองเตยเหนือ วัฒนา กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Q Prasarnmit : คิว ประสานมิตร อยู่ที่ 70 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ คลองเตยเหนือ
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าคอนโด
ดูเพิ่มเติม