Ramada Residence (Siamese) Sukhumvit 87 : รามาดา เรสซิเดนซ์, กรุงเทพ

2223 ซอยสุขุมวิท 87, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

฿26,500 /เดือน

บาท

ห้องนอน

1

ห้องนอน

ห้องน้ำ

1

ห้องน้ำ

ตร.ม.

40

ตร.ม.

500 ม (6 นาที) จาก E9 อ่อนนุช

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ ก.พ. 2564
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 12 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500299686
ruler-o
พื้นที่ชั้น 40 ตร.ม.

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ให้เช่าคอนโดไซมิสสุขุมวิท 87 ขนาด 40 ตร.ม. ชั้น 4 ห้องมุมส่วนตัว

ให้เช่ารามาดา เรสซิเดนซ์ติดถนนสุขุมวิทใกล้ BTS ดีมานด์เช่าสูงเหมาะลงทุนและอยู่เอง ให้เช่าคอนโดไซมิสสุขุมวิท 87 ขนาด 40 ตร.ม. ชั้น 4 ห้องมุมส่วนตัวแปลนห้องหายาก !!
.
TPI-3075
.
Location : แผนที่
9 ซอย สุขุมวิท 87 แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร 10260
www.h*****
.

รายละเอียด : ห้องชุด

ห้องชุดขนาด 40 ชั้น 4
ห้อง 2 ชั้น เพดานสูง 4.65 ม. Dounble Space​
1 ห้องนอน Duplex
1 ห้องนั่งเล่นขนาดใหญ่
1 ห้องน้ำ
เฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน
ชุดครัวบิ้วอิน
คอนโดบริการระดับโรงแรมภายใต้แบรนด์ Ramada Residence (Siamese) Sukhumvit 87 หนึ่งในเครือ WYNDHAM HOTEL GROUP
ใช้บริการของโรงแรมได้
.

สถาที่สำคัญใกล้เคียง

ใกล้ BTS สายสีเขียวสถานีอ่อนนุชเพียง 500 เมตร
โรงเรียนนานาชาติ Well
ห้างเซ็นจูรี่ อ่อนนุช
โลตัสอ่อนนุช
The Phyll สุขุมวิท 54

ลานจอดรถ
เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง
กล้องวงจรปิด
.
ให้เช่าเดือนล่ะ *** 26,500
ประกัน 2 เดือนล่วงหน้า 1 เดือน
.
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม โทรด่วน
คุณเพ้ง : 0*****
Add ID Line (เบอร์) : 0*****

security-access-control-o

รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

Project Image

โครงการคอนโดมิเนียมไฮไรส์ ย่านอ่อนนุช ราคาเริ่มต้นต่ำกว่า 5 ล้าน Siamese สุขุมวิท 87 เป็นโครงการคอนโดแบบขายขาด (Freehold) ถูกพัฒนาโดย บริษัท ไซมิส แอสเสท จำกัด ตั้งอยู่ที่ 2223 ถนนสุขุมวิท (บริเวณปากซอยสุขุมวิท 87) แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร รูปแบบอาคารเป็นแบบไฮไรส์ 25 ชั้น จำนวน 1 อาคาร บนเนื้อที่ 1-3-83 ไร่ จำนวนยูนิตทั้งโครงการอยู่ที่ 372 ยูนิต และร้านค้า 1 ยูนิต สำหรับยูนิตพักอาศัยประกอบด้วยรูปแบบห้อง 2 แบบ คือ 1 ห้องนอน และ 2 ห้องนอน Siamese สุขุมวิท 87 เป็นโครงการที่คาดว่าจะแล้วเสร็จในช่วงปี 2020 Siamese สุขุมวิท 87 ประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ มากมาย เช่น สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนหย่อม สวนชั้นดาดฟ้า Gym room ลิฟต์ ที่จอดรถระบบอัตโนมัติ รวมถึงระบบรักษาความปลอดภัยที่สมบูรณ์แบบ ไม่ว่าจะเป็น Access Key Card, เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย และกล้องวงจรปิดตลอด 24 ชั่วโมง Siamese สุขุมวิท 87 อยู่ใกล้แหล่งช้อปปิ้งต่างๆ มากมาย เช่น The Phyll Connect สุขุมวิท (240 ม.), เทสโก้ โลตัส สุขุมวิท 50 (500 ม.), Big C อ่อนนุช (1 ก.ม.), ตลาดอ่อนนุช (1.2 ก.ม.) นอกจากนี้Siamese สุขุมวิท 87 ยังอยู่ใกล้กับโรงพยาบาลและสถานศึกษา เช่น Wells International School (37 ม.), โรงเรียนสยามสามไตร (450 ม.), โรงเรียนแองโกลสิงคโปร์ (2.4 ก.ม.), โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท (2.6 ก.ม.), โรงพยาบาลสุขุมวิท (2.6 ก.ม.) เป็นต้น Siamese สุขุมวิท 87 อยู่บนถนนสุขุมวิท บริเวณปากซอยสุขุมวิท 87 ซึ่งสะดวกทั้งระบบขนส่งสาธารณะและรถยนต์ส่วนตัว โดยอยู่ใกล้ BTS สถานีอ่อนนุช เพียง 500 เมตรเท่านั้น และสามารถเชื่อมต่อกับ MRT ได้ที่สถานี อโศก เพียง 5 สถานีเท่านั้น หรือหากใช้รถยนต์ส่วนตัวสามารถใช้เส้นทางถนนสุขุมวิทเพื่อเข้าเมืองไปยัง อ่อนนุช พร้อมพงษ์ อโศก นานา สยาม เชื่อมต่อไปยังพระราม 4 สาทร หรือ เส้นเพชรบุรี พระราม 9 ได้อย่างสะดวก และไปยังโซนตะวันออก ทางด้าน บางนา สมุทรปราการ ก็รวดเร็วเช่นเดียวกัน

ดูรายละเอียดโครงการ
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Ramada Residence (Siamese) Sukhumvit 87 : รามาดา เรสซิเดนซ์ มีห้องนอนจำนวน 1 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 1 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Ramada Residence (Siamese) Sukhumvit 87 : รามาดา เรสซิเดนซ์ อยู่ที่ ฿26,500 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Ramada Residence (Siamese) Sukhumvit 87 : รามาดา เรสซิเดนซ์ อยู่ที่ ฿662.50 / ตารางเมตร.
Ramada Residence (Siamese) Sukhumvit 87 : รามาดา เรสซิเดนซ์ ตั้งอยูู่ที่ 2223 ซอยสุขุมวิท 87, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ บางจาก พระโขนง กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Ramada Residence (Siamese) Sukhumvit 87 : รามาดา เรสซิเดนซ์ อยู่ที่ 40 ตร.ม..