Ratchaporn Place : รัชภรณ์ เพลส, ภูเก็ต
ถนน วิชิตสงคราม, กะทู้, ภูเก็ต
฿17,000 /เดือน
บาท1
ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
37
ตร.ม.

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
For Rent Ratchaporn Place Condo
For Rent – Ratchaporn Place Condo
Clean, cozy, and conveniently located condo in a quiet and private atmosphere.
Only a few minutes from Central Phuket, Rajabhat University, Lotus’s, and Big C.
Rental Price: 17,000 THB/month
Room Details
• Size: 36 sq.m.
• 1 Bedroom
• 1 Bathroom
• Fitness center
• 24-hour security
• Parking space
• Convenience store on site
Rental Price: 17,000 THB/month
Room Details
• Size: 36 sq.m.
• 1 Bedroom
• 1 Bathroom
• Fitness center
• 24-hour security
Ratchaporn Place : รัชภรณ์ เพลส, ภูเก็ต

โครงการ รัชภรณ์ เพลส เป็นโครงการประเภท คอนโด / อพาร์ทเม้นท์ ตั้งอยู่ในทำเลพื้นที่ กะทู้, ภูเก็ต และได้สร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2558 โดยมีทั้งหมด 7 ชั้น รวมทั้งสิ้น 2 ยูนิต
ดูรายละเอียดโครงการอสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Ratchaporn Place : รัชภรณ์ เพลส มีห้องนอนจำนวน 1 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 1 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Ratchaporn Place : รัชภรณ์ เพลส อยู่ที่ ฿17,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Ratchaporn Place : รัชภรณ์ เพลส อยู่ที่ ฿459.46 / ตารางเมตร.
Ratchaporn Place : รัชภรณ์ เพลส ตั้งอยูู่ที่ ถนน วิชิตสงคราม, กะทู้, ภูเก็ต กะทู้ กะทู้ ภูเก็ต.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Ratchaporn Place : รัชภรณ์ เพลส อยู่ที่ 37 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ กะทู้
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้