Regent Home Bangson 2 Phase 28 : รีเจ้นท์ โฮม บางซ่อน โครงการ 2 เฟส 28, กรุงเทพ

ถนนกรุงเทพ-นนทบุรี, บางซื่อ, กรุงเทพ

฿2,850,000

บาท

ห้องนอน

2

ห้องนอน

ห้องน้ำ

1

ห้องน้ำ

ตร.ม.

56

ตร.ม.

auto-size-o

฿ 50,893

/ ตารางเมตร

210 ม (3 นาที) จาก RW02 บางซ่อน

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ 2560
calendar-days-o
ขายขาด
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 20 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500323220

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

(A010122) Regent Home Bangson 2 Phase 28

Sale at Loss , best deal for an investment
Project Name : Regent Home Bangson 2 Phase 28
Bedroom : 2
Bathroom : 1
Size : 56 Sqm
Selling Price : 2,850,000 THB ( 50,892.85 THB/SQM )
Reference ID : A010122

================

FOR MORE INQUIRY OR VIEWING PLEASE CONTACT
The One Residence Co.,Ltd.
Tel : +6*****
Whatsapp : +6*****

security-access-control-o

รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

parking-o

ลานจอดรถ

ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี

Project Image
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต Regent Home Bangson 2 Phase 28 : รีเจ้นท์ โฮม บางซ่อน โครงการ 2 เฟส 28 อยู่ที่ ฿2,850,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ Regent Home Bangson 2 Phase 28 : รีเจ้นท์ โฮม บางซ่อน โครงการ 2 เฟส 28 อยู่ที่ ฿50,893 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต Regent Home Bangson 2 Phase 28 : รีเจ้นท์ โฮม บางซ่อน โครงการ 2 เฟส 28 โดยประมาณคือ ฿ 8,411 / เดือน ต่อเดือน.
Regent Home Bangson 2 Phase 28 : รีเจ้นท์ โฮม บางซ่อน โครงการ 2 เฟส 28 ตั้งอยู่ที่ ถนนกรุงเทพ-นนทบุรี, บางซื่อ, กรุงเทพ บางซื่อ บางซื่อ กรุงเทพ.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต Regent Home Bangson 2 Phase 28 : รีเจ้นท์ โฮม บางซ่อน โครงการ 2 เฟส 28 คือ 56 ตร.ม..